Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hà Nội - Bán Lens Nikon AF 50mm f/1.8d

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Long Lunatik, 3/9/13.

Lượt xem: 1,980

1. Long Lunatik Mới đăng kí

Đã bán!!

...
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Báo cáo bác là em không có ý dìm gì hàng của bác nhưng thông báo bác là bên Giang Duy Đạt bán lens mới kính cong (hàng brand new) với giá 2.500.000. Tháng trước em cũng vừa lấy bên ấy 1 chú hộ ông anh xong :)
  3. Long Lunatik

Long Lunatik Mới đăng kí

Em cũng biết là giá nó có giảm nhưng đợt em mua là 2.800.000, dùng cũng chưa được là bao, bây h nếu giảm nữa thì em lỗ quá :(
  4. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Bác mới chỉ đặt mình vào địa vị người bán mà chưa đặt mình vào vị trí người mua. Nếu là bác, liệu bác có mua không? ;;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn