Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Hàng hiếm!!!) Share bộ brush KYLE'S ULTIMATE MEGAPACK giá 18$ chuyên dùng cho digital painting

Chủ đề thuộc danh mục 'Brush' được đăng bởi Yaiba, 27/3/17.

Lượt xem: 58,284

1. Yaiba Thành viên cấp 2

...
  2. Hanamie Mushroom

Hanamie Mushroom Mới đăng kí

Cám ơn anh Yaiba <3 <3 <3
  3. Aqua la Mer

Aqua la Mer Mới đăng kí

anh ơi có bản mới update 250 brush không ạ? ._. đây là bản cũ từ năm 2014 rồi.
  4. Yaiba

Yaiba Thành viên cấp 2

sorry bạn một tí là mình vẫn chưa tìm được bản update mới do tìm khắp nơi rồi nhưng có mỗi cái này là đầy đủ nhất thôi, nếu mua đầy đủ thì sẽ khá đắt đó, với lại mình nghĩ 1 bộ tool như vậy là khá đầy đủ cho việc vẽ vời rồi, mong bạn thông cảm:3
  5. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

Đẹp quá bác ạ. <3
  6. chung do

chung do Mới đăng kí

file .ptl mở bằng phần mềm nào vậy thớt?
  7. Yaiba

Yaiba Thành viên cấp 2

file ptl. mở bằng photoshop đó bạn
  8. heoindo

heoindo Mới đăng kí

Cảm ơn bác nhiều, kiếm miết mà không ra, may có bác share
  9. Nemnem

Nemnem Mới đăng kí

Bạn ơi file này cài đặt như thế nào nhỉ mình click thì không có open with photoshop =((=((=((
  10. Yaiba

Yaiba Thành viên cấp 2

Đầu tiên bạn mở Photoshop
    Vào Window > Tool Presets
    Có bảng Tool Presets hiện ra, vào phần cài đặt, chọn Load Tool Presets, sau đó chọn file ptl. cần cài đặt, ấn Load là xong:D
    Cho bạn cái video nếu thấy hơi khó hiểu:
    atidusĐường KIm Tuyến thích bài viết này.
  11. Nemnem

Nemnem Mới đăng kí

Yaiba Cảm ơn b nhiều nha mình load ok rùi :-bd:-bd:-bd

Ủng hộ diễn đàn