Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Happy Polla của Việt Nam.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Tâm Hà, 10/8/13.

Lượt xem: 3,917

1. Tâm Hà Thành viên cấp 5

Tôi tên Ngân 19 tuổi (Bình Dương), phương châm của tôi về thời trang đó chính là thời trang mang đến cho bạn phong cách, nhưng trước tiên bạn phải tìm hướng đi riêng cho phong cách của bạn, đừng chạy theo vẻ đẹp của người khác mà quên đi vẻ đẹp của bản thân mình, mỗi người mỗi nét vì vậy hãy tự tin với bản thân mình các bạn nhé...!!!
    Yếu tố quan trọng nhất của một Stylist là óc sáng tạo không ngừng và dám thể hiện. Dựa trên chiếc áo dài truyền thống của dân tộc, mình đả sáng tạo và kết hợp giữa trào lưu thời trang hiện đại với nét đẹp truyền thống của dân tộc. Mong rằng bộ ảnh sẽ mang đến cho tất cả các bạn một làn gió mới dựa trên nền tảng văn hóa Việt Nam

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Nguồn: Cuộc thi be stylist kênh 14

...
    Hẻo Hóm HĩnhPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

thấy thích bạn này :3
  3. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

kết câu này :)
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Kiểu như Jimmy Khánh!
    Lùn, xấu trai, nhưng có tài!
    Xấu lạ và độc.
    Tâm Hà thích bài viết này