Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hãy làm tình khi còn trẻ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 24/12/13.

Lượt xem: 37,986

1. leo_maccomic

leo_maccomic Thành viên cấp 1

cũng là một ý kiến thôi... hehe
  2. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

23 Tuổi rồi mà chả biết cái gì :|. Đọc bài mà thấy tủi vờ lờ... :(
  3. Canaryrs

Canaryrs Mới đăng kí

nguyên bài của bạn mình đồng ý câu này nhất "Nên nhớ rắng sex không xấu, nếu như nó xuất phát từ sự tự nguyện, tình yêu và có biện pháp an toàn." Còn mấy câu khác thì chỗ được chỗ không. :))
  4. nhunglity

nhunglity Mới đăng kí

vãi thật :))
  5. Hạnh Anh

Hạnh Anh Thành viên cấp 2

em thích pic cuối =))
  6. Che5kg

Che5kg Mới đăng kí

Hờ ~~~:)) Nếu tg bài viết ko ở VN thì viết bài này làm gi` hở các thanh-niên-cứng :)))

Ờm nếu mấy bạn nữ lo giữ trinh, cũng phải giữ luôn "tâm hồn trong trắng" trong cái thời này nhóe :))) phí vô cùng khi không giao hảo với thời đại.

Ờm nếu mấy bạn nam trọng cái màng trinh của vợ quá thì cũng chấp nhận hên xui ở cả đời với người phụ nữ giả nai với đời nhóe :))
    manfriends thích bài viết này
  7. A4 channel

A4 channel Thành viên cấp 1

nói tóm lại bài viết này phân tích trên khía cạnh tình dục chứ không phải tình yêu. mọi người cần suy nghĩ kỹ trc khi cmt không thì mỗi người nói về 1 vấn đề thì mãi mãi ko bao h có tiếng nói chung. mình thì ko phải là phụ nữ nên không biết các bạn nữ suy nghĩ thế nào nhưng theo mình biết phụ nữ nó khác với đàn ông về vấn đề tình dục. đàn ông hầu hết đều thích sex nhưng phụ nữ thì không phải ai cũng thế. còn việc đàn ông muốn sex cùng nhiều phụ nữ là bản năng duy trì nòi giống của đàn ông có từ thời tiền sử. tuy nhiên lại có tính sở hữu. chẳng ai muốn bị cướp con cái của mình cả và lấy trinh ra để làm chuẩn mực(tuy nhiên thời đại thay đổi nên suy nghĩ về chữ trinh cũng có thay đổi)
  8. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

e thấy mỗi ảnh chất voãi
  9. Hien Thu Nguyen

Hien Thu Nguyen Thành viên cấp 1

Vấn đề k fải là sợ bị nói này nọ hay sợ định kiến nhưng là vấn đề về đạo đức đó bạn. Thử hỏi xã hội ai cũng sống luông tuồng thế này thì sẽ ra sao?
    Mình là con gái và có lẽ hơi nghiêm ngặt tí nhưng k bạn nữ nào thích bạn trai có suy nghĩ giống bạn. Thân!
  10. red cent

red cent Mới đăng kí

Thấy bài viết nói cũng đúng, về vấn đề sinh học thì đúng là khi còn trẻ have sex sẽ có nhiều cái lợi hơn khi về già ấy. Quan trọng là khi còn trẻ dễ nông nổi nên trước khi làm cần suy nghĩ kỹ, mình cho đúng người mình muốn, quan hệ an toàn, đúng thời điểm bản thân thấy thoải mái là được. Người con gái đâu chỉ được đánh giá bằng trinh tiết thôi đâu, tôi không bạ ai cũng ngủ, tôi làm vì đó là người tôi yêu và là nhu cầu của cơ thể, vậy cũng đâu có gì đáng chê trách.
    tienquy9x thích bài viết này
  11. Ẩn Danh

Ẩn Danh Mới đăng kí

hầy. VDS sắp thành ổ sex rồi -_-
  12. Aki chan

Aki chan Mới đăng kí

"Nên nhớ rắng sex không xấu, nếu như nó xuất phát từ sự tự nguyện, tình yêu và có biện pháp an toàn."
    like câu trên nhất, chỉ cần có thể chịu trách nhiệm với hành động của mình là ok rồi...
    còn nếu các bác yêu cầu vợ phải còn trinh thì yên tâm vẫn còn có thể phẫu thuật kéo lại mà...
  13. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

tuyệt vời ông mặt trời
  14. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

15. badboy_hippy

badboy_hippy Thành viên cấp 1

cái này đơn giản lắm!!!!
    sau này các bạn có con cái (nhất là con gái)
    và các bạn khuyên nó rằng
    :)
    pro_dragon thích bài viết này
  16. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

FA thì làm bằng tay phải ah` =))
  17. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Cẩn thận HIV đấy mấy bác :))
  18. Yucatan

Yucatan Mới đăng kí

Phân tích sâu xa đó là... nhu cầu tình dục của con trai rất là cao, đó là nhu cầu sinh lí bình thường của tạo hóa. Nhưng nếu xét ở khía cạnh người phụ nữ. Không thể chắc chắn đc họ cũng có nhu cầu mạnh mẽ như vậy đâu. Nên bài viết này cũng mang tính chủ quan rất cao. Tuy nhiên, tình dục không bao giờ là điều xấu xa cả, nếu nói nó xấu thì đã phản lại sự tự nhiên rồi. Nhưng muốn đến với nó, trước tiên phải tuân thủ điều tiên quyết là sự tự nguyện từ 2 bên và thứ 2 là sự an toàn. Thế thôi :)
  19. Yucatan

Yucatan Mới đăng kí

Sang Phan Đính chính 1 tí nhé. Lê Thị Na là hàng fake của 1 thằng đàn bà nào đó lấy ảnh của 1 DJ nữ bên Thái Lan xong rồi đem về post lên lại và treo caption tục tĩu. Chứ ko phải là như những j` mà bạn đc thấy đâu :)
  20. ac_yuri

ac_yuri Thành viên cấp 1

em ko đọc, chỉ coi hình :3 ~

Ủng hộ diễn đàn