Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hãy rừng lại khi có thể

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi phuongthustudio, 24/3/15.

Lượt xem: 6,958

1. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Góp ý giúp ta đi lên chứ ko phải là có ý khinh bỉ nhau ;))
  3. phuongthustudio

4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Dù Kun VietDesigner phải biết khinh nhau mới giỏi nhưng đừng bỉ nhau là được.
    Nhìn tác phẩm của người khác có quyền nói *TA KHINH*
    Nhưng mà sỉ vả tấm hình đó thì gọi là BỈ lại là chuyện khác.
    Mr.Po thích bài viết này
  5. phuongthustudio

dabeomoon đừng hiểu nhầm ý mình nhé , những dòng cmt của bạn mình rất cám ơn . chứ không có ý gì đâu
  6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

phuongthustudio2 không có gì đâu bạn, diễn đàn là nơi giao lưu chém gió cho vui là chính, thấy bài nào có hứng và người nào có triển vọng thì mới nhảy vào góp ý chơi thôi.
    Nói chung là chẳng có ý đồ gì, cũng chẳng để tâm, để bụng gì.
    *ĐỂ LÂU TRONG LÒNG VÀO TOILET THÚI AI NGỬI ?*
    hoaivietphuongthustudio thích bài viết này.
  7. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Tiếng Anh của thitkho đúng là teacher runs! :P
    phuongthustudiothitkho thích bài viết này.
  8. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:> hãy rừng lại cho hà nội về thời sơ khai nào
    phuongthustudio thích bài viết này
  9. phuongthustudio

~X( Hè đến rồi , sẽ không còn những cái bóng cây phủ dài trên phố . HN vốn đã bụi nay sẽ x3 , còn đâu nữa
  10. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

không liên quan nhưng thích ava của bạn dabeo :))
  11. kecanhnguc

kecanhnguc Thành viên cấp 2

Cách chơi chữ của bạn hay.mình không bàn về hình.vì mình ko phải dân design :)) nhưng font chữ ko hợp bạn ah.Dù sao thì cũng like câu "rừng lại" rất thâm thúy :)
  12. phuongthustudio

13. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

#15 e rất thích cái cmt của bác =)))
    góp ý bản thân, bác cho thêm 1 màu nữa đi, 1 màu đó nhìn buồn quá :3 bầu trời bác cho nó bùng cháy đi =)))
  14. phuongthustudio

15. tuiyeuvietdesigner

tuiyeuvietdesigner Mới đăng kí

cũng có 1 tấm manip góp vui
    rỗi rỗi cũng hay làm manip câu like nhưng trình pts có hạn , tấm này cũng đăng trên vietdesinger lâu rồi đợt mà việt nam với tung của gây nhau , các bô lão đồng thanh hô đánh đánh ý , nhưng đăng ở nick khác , quên mất password nên chịu thua :(( phải lập nick mới ,
    p/s mình ko cố ý gắn watermark nhưng mất tích file gốc rồi đành chịu , em ko có pr cái blog trá hình của em đâu @@ thật lòng đấy
    xin nhận khuyết điểm nếu mình có làm manip hơi xấu Y4RsnOR.jpg
  16. phuongthustudio

tuiyeuvietdesigner :) bạn đăng vào đây thì vui thui chứ mình cũng không ý kiến gì . Nhưng đã mất công làm một pic sao không làm một cái topic mới cho mọi người biết để vào đánh giá :)
  17. tuiyeuvietdesigner

tuiyeuvietdesigner Mới đăng kí

gặp dịp thì post thôi , té nước theo mưa ấy mà , chứ mình lập thêm thì đâm ra cũng loãng
  18. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Chèn mấy cái font chữ vào trông lôm côm thế. #15 nói đúng hết rồi
  19. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Nói chung đc =))
  20. Vô Danh Vô Thực (bị xóa)

Vô Danh Vô Thực (bị xóa) Thành viên cấp 2

mình thấy có chút vấn đề về logic ^^
    - Với 1 thành phố toàn nhà chọc trời mà dùng hàng rào gỗ thì hơi kỳ :) phối cảnh chưa kỹ, khiến cảm giác như anh chàng đang ngồi cạnh cái hàng rào của chuồng gà ấy :))
    - Mức độ ô nhiễm chưa được thể hiện rõ ràng, nên phủ 1 lớp mờ do khói bụi lên phần trên các tòa nhà, các tòa phía sau thì chỉ còn lờ mờ chứ ko nên để thấy chi tiết, nguồn dáng cũng nên thu hẹp lại tí mới hợp lý :)
    - Chữ "P" bôi đậm không đẹp.
    - Mình thích ngụ ý của bạn khi biến danh từ "rừng" thành 1 động từ :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn