Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hãy từ bỏ Google, càng sớm càng tốt!

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi banbaonylong, 26/2/14.

Lượt xem: 8,808

1. dinhhiep36

dinhhiep36 Thành viên cấp 1

Mình đang sử dụng quá nhiều sản phẩm của google. Nếu bây giờ không dùng thì tất cả đều đổ sông đổ biển
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-? google đánh cắp tài khoản ngân hàng cơ á, :v :v mà thôi kệ có muốn bik gì thì đây cho bik luôn, chẳng làm gì phạm pháp mà :v
  3. fly2ky

fly2ky Mới đăng kí

Dùng đồ FREE mà cũng đòi quyền lợi. Cứ ngồi đây nói xấu đi, bác Gúc bác ý mà biết, bác ý chặn IP Việt nam thì có mà chả KHÓC!
  4. kumito

kumito Thành viên cấp 2

hãy cai sự lệ thuộc này để chuyển qua sự lệ thuộc khác....haha
  5. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

nói thì rất dễ
  6. ArchSunday

ArchSunday Mới đăng kí

biết thì kệ cmn chứ, như mình thì ai quan tâm làm gì :v nghèo nát mồng tơi, trên răng dưới catut .. Ai làm gì đc làm hộ cái :v
  7. LinhLee

LinhLee Thành viên cấp 1

không thể bỏ google đc :))
  8. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

bỏ facebook mới đúng
  9. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

bác nói thì dễ chứ k có google thì bác cớ biết các tin tức hàng ngày hay 1 cái gì đó cần tìm kiếm trong đời sống ..
    cứ bảo cai thì mỗi lần đi chơi k có google maps thì em lạc đg rồi..
    k có google dịch thì em k biết các bác nước ngoài nói gì luôn.
    k có google search thì em k biết tới forum ta
    k có gmail thì cũng k có nick này của em để em ngồi đây nói nhảm ..
    k có google chrome thì phải phụ thuộc fire fox rồi ( mới đây ra crom + nên mới cải tạo đc )
    và cuối cùng thì em nói 1 câu k có goole thì em k biết thế giới bên ngoài :D
  10. manfriends

manfriends Thành viên cấp 2

bác nào sơ lọt lộ thông tin thì tốt nhất ko nên dùng mạng :v vì dịch vụ nào mà chả lấy thông tin của bạn, có điều bạn không biết mà thôi :v ngay cả việc các bạn chơi rút thăm có thưởng khi đi siêu thị cũng là 1 hình thức lấy thông tin của bạn, bạn dùng credit card trên mạng, dù có SSL vs HTTPS thì bạn cũng vẫn có thể bị theo dõi,

Tóm lại 1 khi bạn đã sử dụng dịch vụ của người ta, bất kể là internet hay đời thường, thì bạn hầu như không bao h nắm đc chuôi cả :v vậy nên muốn ko bị lộ thông tin thì tốt nhất là viết tay, đọc xong đốt ngay =))
    A3ersxSOnes thích bài viết này
  11. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

Thực ra là hãng nào cũng vậy thôi.. :D
  12. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

bao nhiêu diễn đàn nhúng google search vào mà bỏ gg thỉ thằng khác sẽ mon men vào lĩnh vực đó nói chung nếu quan trọng mua mấy bản business còn bình thường thì không có gì đáng lo
  13. change24h.net

change24h.net Mới đăng kí

Không bỏ được đâu :) Đừng nhìn vào mặt tiêu cực thế chứ.
  14. Hồng Huyên

Hồng Huyên Thành viên cấp 2

tào lao! nó cho mình quá nhiều thứ như z, đọc 1 vài quảng cáo của nó thì chết đc chắc?
  15. Pham Thanh

Pham Thanh Thành viên cấp 2

Bao giờ có chuyện sảy ra thì đến lúc đó tính sau :))

Ủng hộ diễn đàn