Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HCM -- Bảng vẽ Wacom Bamboo Pen, mới 99.99% - còn BH 11 tháng chính hãng

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Qdezi, 30/12/12.

Lượt xem: 2,619

1. Qdezi Mới đăng kí

Như Title, em mua bảng vẽ Wacom này ngày8/12/2012 tại Viet Graphics - nhà phân phối chính thức của Wacom. Bảo hành đến 8/12/2013.
    http : / /www . vietgraphics . com / wacom / bamboo-tablets / bamboo-pen.html

Giá trên web là 2.130.000đ chưa có VAT. Em mua hết tổng cộng là 2.343.000đ.
    Bảng vẽ còn rất mới do em mới tập xài và không dùng thường xuyên. Phụ kiện đầy đủ, từ ngòi bút cho đến túi giấy của Viet Graphics! [​IMG]

Và cuối cùng là giá ra đi của em nó: Đã bán cho 1 bạn dễ thương! các bác làm ơn đừng gạch đá, hàng mới mua 3 tuần và em chịu lỗ 300k rồi ạ [​IMG]

Cảm ơn đã quan tâm!

...
  2. Qdezi

Qdezi Mới đăng kí

up cho ngày mới!
    dành cho bác nào muốn đi theo con đường digital art, illustration! ^^
  3. Qdezi

Qdezi Mới đăng kí

upppppppppppppppppppppp
  4. Qdezi

Qdezi Mới đăng kí

uppppppppppppppppppppppppppppppppppp
  5. Qdezi

Qdezi Mới đăng kí

upppppppppppppppppppppppp
  6. chungkykhang

chungkykhang Mới đăng kí

up................................................
  7. up.............................................

Ủng hộ diễn đàn