Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(HD Không che) Share full HD ảnh girls đẹp - mẫu chuẩn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hot models' được đăng bởi hackerpro999, 2/3/18.

Lượt xem: 29,604

1. hackerpro999 Banned

Facebook đã từng dậy sóng với bộ ảnh TUYỆT TÌNH CỐC của hai hot girl nổi tiếng. Và mình đã lần ra được bộ ảnh của hot girl này – TUYỆT CẢNH THÔN QUÊ. Ngoài ra, còn có che và không che có đủ của các mẫu chuẩn.

P/s: Phụ nữ là để yêu thương!
    Đây là bộ ảnh girls mẫu chuẩn – đẹp – chọn lọc kĩ, sưu tầm từ các nhiếp ảnh gia nổi tiếng, toàn bộ là ảnh chất lượng cao (1080+).
    Bộ ảnh này cam đoan không trùng với bất kì ảnh nào được post trên group này nhé. Gửi tặng cả nhà!

Link tải cho các bác, em lần đầu đăng bài quên ạ
    [LOCK]https://drive.google.com/drive/folders/0B8zKvBmC48zaMFpGd0RhTUtkc0E[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/3/18
  2. Manhvu01

Manhvu01 Mới đăng kí

cái ô "Share để biết thêm thông tin" em thấy các admin cần thay "share lên Facebook" bằng "share lên Google+" ạ. Chứ nick Facebook của em bị khóa tạm thời 3 lần vì share từ forum này lên rồi :-s
    Ở bài viết này chỉ có mỗi "share lên Facebook" :-(||>
  3. H.N.D

H.N.D Thành viên cấp 1

Sao bay nick cmnr
  4. Hoàng THu Trang

Hoàng THu Trang Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi sao đăng được bài lên vậy ạ ? :((
  5. ryjiqa

ryjiqa Mới đăng kí

quá đẹp hehe
  6. CuongJoker

CuongJoker Thành viên cấp 2