Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HD981 china in photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MinhTâmVn, 17/5/14.

Lượt xem: 3,368

1. MinhTâmVn Banned

mong ước của em là nó tự nổ. ko liên quan gì đến vũ khí của nước nào ạ . làm chơi rất quan tâm đến vụ này ngày nào cũng lên mạng xem xem bọn chính quyền china nó đã rước cái của nợ này về khoan mả đắp mồ cho mấy thằng cầm đầu bắc kinh chưa :x

...
    crhanh, conmeohenCloudOne thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ảo tưởng sức mạnh quá.
  3. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

Sóng biển không được "thật" lắm
    crhanhconmeohen thích bài viết này.
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Mặt nước thế kia ko ổn /:)
  5. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

vâng mấy cái chỗ bị đổ rớt xuống biển thì sóng phải to nhưng trình em gà nên làm lỗi. cái này là em mong tự nổ chứ ko có liên quan về sức mạnh của ai hết bác ạ . stock đây ạ . lần đầu làm hiệu ứng này nên nhiều lỗi. tiện thể mấy bác có tut về cháy nổ cho em xin luôn ạ >:D< em tìm mãi ko dk thế là làm bừa
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/14

Ủng hộ diễn đàn