Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

HDR_Album đầu tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Pamb00, 22/4/13.

Lượt xem: 2,955

1. Pamb00 Thành viên cấp 1

Mình mới tập chụp, lần đầu post ảnh lên diễn đàn, mọi người cứ chém và soi nhiệt tình nha. Trình mình còn kém, mong được mọi người chỉ giáo thêm ^^

[​IMG][/URL][/IMG][​IMG][/URL][/IMG][​IMG]

Bonus thêm tấm chụp trường :))

P/s: xin lỗi vì k dùng host của vdn, mình up mãi k được nên đành up lên tk photobucket của mình, k biết có vi phạm gì k @@

...
    KauBuonViAi, b0yHN_96, seiryu74298 người khác thích bài viết này.
  2. Sai Lầm Công tử

Sai Lầm Công tử Mới đăng kí

Quá đẹp ;))
    ongvuanho.nguyen thích bài viết này
  3. unknowperson

unknowperson Mới đăng kí

Mới làm lúc nào cũng quá tay. Dần dần sẽ đẹp, chờ thêm cách tác phẩm của bạn! ;)

Góp vui vài hình lúc đi ngang Paris!
    Cún con 25388, ongvuanho.nguyen, b0yHN_969 người khác thích bài viết này.
  4. lananh_92t2

lananh_92t2 Mới đăng kí

đẹp quá! ước gì có tut hướng dẫn thì tuyệt nhỉ :3
  5. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Toẹt vời [​IMG]
    Cún con 25388, unknowpersonlananh_92t2 thích bài viết này.
  6. Pamb00

Pamb00 Thành viên cấp 1

unknowperson hình đẹp quá bạn ạ :((((((((((
    mình rất thích tông màu xanh của tấm 2 với tấm 4. bạn dùng phần mềm gì để làm thế, mình dùng hdr efex pro 2 ghép 3 tấm lại, nhưng mà dung lượng nặng quá (khoảng 700mb 1 tấm), với cả chỉ lưu được dưới dạng raw, psd, tiff mà k chuyển về jpge được. (mấy tấm này mình chỉnh từ 1 tấm thôi) bạn có cách nào lưu hình jpge k chỉ mình với. cám ơn bạn nhiều <3
  7. unknowperson

unknowperson Mới đăng kí

Thanks TONE.Rs ạ !

Mình gà thôi và cũng mới tập tành PTS và chỉ dùng PTS thôi ạ! Theo quan điển hơi cá nhân hoá của mình thì kỹ thuật xử lý HDR là để tạo cảm giác chiều sâu cả về màu sắc và bối cảnh, nên mình thường không làm quá ảo, chủ đích làm sao cho tấm ảnh vẫn còn giữ được cái cảm giác thật nhưng hút mắt khi xem.
    Nếu như được thì lúc nào rảnh hơn hôm nay, mình share vs bạn cách mình cá nhân hoá nó nha, hôm nay đang dọn nhà! ;(

Pamb00TONE.Rs thích bài viết này.
  8. Pamb00

Pamb00 Thành viên cấp 1

vâng, hy vọng sẽ được bạn chỉ giáo vào một lúc không xa :D
  9. nguyenk nk

nguyenk nk Thành viên cấp 2

đẹp quá...thích nhất tấm đầu tiên...:like:...

Ủng hộ diễn đàn