Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Headshot !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi minchiixx, 4/11/14.

Lượt xem: 2,425

1. minchiixx Mới đăng kí

Lâu không vào diễn đàn mình. Hnay mạn phép up mấy ảnh một hôm lượn lờ vào Royal city chơi ^^
    Chỉ là chụp vui vẻ thôi chứ cũng không có j đâu ạ :D
    *p/s: nick cũ là minchii mà từ hồi không vào đc nữa nên mình chỉ làm thành viên ẩn dật, hnay mới tạo lại ạ T_T

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/14
    nammobile077, Mr.H, Đình Nhất4 người khác thích bài viết này.
  2. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

Bác làm da mẫu bằng Blur phải không ? Nhìn ảnh có vẻ như out nét, nhất là tấm số 3. Kết nhất tấm 1 :D. Ý kiến cá nhân thôi
    minchiixx thích bài viết này
  3. minchiixx

minchiixx Mới đăng kí

Hậu Mập mình chỉnh bằng lightroom. với cả kiểu chụp tối, chưa quen, iso cao nên chất ảnh cũng không được tốt lắm ^^
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

À, mình vẫn còn nhớ bạn này, đọc cái nick cũ là nhớ ngay :>
  5. minchiixx

minchiixx Mới đăng kí

Thiên Ma uh hồi năm ngoái forum làm j ý nên k đăng nhập đc nữa. lười cũng k buồn lấy lại nik luôn :D
  6. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

uh mặt kệ bạn nhé :v
  7. minchiixx

minchiixx Mới đăng kí

8. Mr.H

Mr.H Mới đăng kí

Phải log on để like cho thớt 1 cái :D
  9. nammobile077

nammobile077 Thành viên cấp 2

bằng chéo :v , ảnh đẹp lắm bạn , chào mừng trở lại :))
  10. minchiixx

minchiixx Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn