Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hello, I'm newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MomoIsMe, 11/7/12.

Lượt xem: 9,854

1. robby_zycky

robby_zycky Thành viên cấp 2

13tuổi sao...? Hơi thấy khó tính đấy kưn :P
    Nhưng nếu là vậy thì rất ư là ngưỡng mộ đó ngen >:D<
    Chào mừng 1 mem mới đến forum :x
    p/s: cố gắng đừng viết tắt và sử dụng ngôn ngữ tiếng việt bỏ dấu đầy đủ :)
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tình HÌNH là mình ứ tin ĐÂU ?
    zachichi thích bài viết này
  3. bin

bin Mới đăng kí

đẹp :x
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Tuổi trẻ tài cao anh ạ, nhìn đi nhìn lại thấy mình ăn hại quá =)) thôi, vĩnh biệt, đi chết đây, đừng có ai cản nghe =))
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn đi đi, chúc bạn đi thanh thản, thượng lộ bình an, hạ lộ nằm im!
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  6. Trần Thành Lợi

Hic, hôm qua còn sống nên ăn nói lung tung =))
  7. zachichi

zachichi Thành viên cấp 2

sao ko ai dám nói là hàng fake nhỉ !....1 năm học shop !...13 tuổi
    Trừ khi có thầy dạy + môi trường tiếp xúc nhiều thì lên tay nhanh + suốt ngày cắm đầu mò mẫm.... có giỏi post link gốc và link ảnh to lên xem...sao phải để anh bé tí thế kia :-/
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Hồi 13 tuổi thề với các bạn là mình vẫn cởi truông tắm sông. Ko biết cái máy tính tròn méo ntn, nhưng đó là thế hệ trước, có lẽ bây h thế hẹ trẻ làm quen sớm + tài năng. Nhưng Tình HÌNH là mình ứ tin ĐÂU ?
  9. GiangNv

GiangNv Thành viên cấp 2

Ủng hộ ;))
    Tin hay không là tùy mọi ng, còn t là chỉ đùa vui thôi chứ tin je >.<!
  10. zachichi

Những ảnh như này trên mạng đầy và ng ta đã blend màu ngon nghẻ lắm rồi...giỏi lắm thì thêm text vào thành tp của mình =))....
    mình cứ tưởng cái tệ nạn này nó mất tích lâu lắm rồi cơ !
  11. HTHHello

HTHHello Thành viên cấp 1

Lên núi tu tiếp đây, mới xuống có 1 tháng mà ... 13 tuổi mà khủng quá vậy em :D
  12. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tu núi nào đấy, mình tu với, 13 t mà vọc vạch đc như thế này thì bá đạo quá, tài ko đơiị tuổi, mấy cái ảnh blend cứ như là do mấy tay chuyên nước ngoài làm ý. :))
    Hồi xuống núi tay bạn đã có" Tả Thanh Long, hữu Bạch Hổ" chưa ? như Thiếu Lâm ý.
    Trần Thành LợiHTHHello thích bài viết này.
  13. Trần Thành Lợi

bác này hơi cay cú :)) nhưng mà kệ, ko phá 4rum là được rồi :D
  14. zachichi

Cơ bản ngày xưa gặp nhiều nên ức cái kiểu mất công làm post lên để thằng khác nó chiếm thêm tên và thành của nó !..
  15. starndq

starndq Mới đăng kí

ôi tuổi trẻ tài cao... tủi thân quá... *véo* lượn ra thôi :D
  16. Eminem

Eminem Cựu quản trị

nói thật là nhìn mấy cái ảnh của bạn ý blend, mình thấy nó sao sao ý. Mình nếu vọc, toàn vovj ảnh của mình trước, còn đây ảnh nhìn có vẻ gì đó.....rất trên mạng, và style rất nước ngoài. :D
  17. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

Trông dễ thương đấy chứ :x
  18. MomoIsMe

MomoIsMe Thành viên cấp 1

động chạm quá anh ơi :|
    em đã nói ở các page trước rồi, design hay cái gì nó cũng vậy thôi, luyện tập lâu là làm được, như Junior Master chef ấy ạh :|
    hình em des thì em add watermark vào, trong máy còn đống file PSD với ảnh gốc kìa :| chính vì không muốn thằng khác copy của mình nên mới phải add to đùng rồi resize thế kia :| của người khác thì mình đi copy được tác phẩm chứ chẳng thể copy được khả năng của người ta đâu :| cái danh hão thì em chả cần :|
    không tin là việc của các anh, cái đó cũng chả quan trọng gì :)) lập dA mà copy art, thử nghĩ có được không?
    stock lấy trên favim, được chưa ạh :| muốn xem ảnh to thì vào luôn dA down xuống :|
    mạng là ảo, biết sao được... =)) àh tks vì đã nghi ngờ =))
  19. zachichi

Post cái stock và ảnh làm hộ cái + còn cái PSD thì tùy ...!...chả có ai làm mà ko giữ stock cả..!...
  20. MomoIsMe

MomoIsMe Thành viên cấp 1

stock: http://imgur.com/a/lfSZg#0
    còn 1 số cái nhưng không lưu .jpg, chỉ có PSD thôi, ngại lấy lắm =))
    ảnh làm nếu muốn up lẻ thì up từ lâu rồi, cần gì phải ghép thế kia cho mất công =))

Ủng hộ diễn đàn