Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hello, I'm newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MomoIsMe, 11/7/12.

Lượt xem: 9,920

1. zachichi

zachichi Thành viên cấp 2

ệt....stock màu đẹp sẵn ! thêm đọc cái tex với texture vào ....=.=!
  2. MomoIsMe

MomoIsMe Thành viên cấp 1

thêm mỗi cái text với texture vào? =))
    xin lỗi đi =)) có phân biệt được blend màu và add texture không? =))
    ừh thì cứ cho là thế đi, nhưng xem lại before và after =))
    post bài ở đây mục đích chính là học hỏi. nếu có ý kiến, xin com đàng hoàng tử tế. tôi cần những lời nhận xét đúng đắn, chứ không phải so bì này nọ :|
    Nguyễn Tất ThắngKIRAorL thích bài viết này.
  3. KIRAorL

KIRAorL Thành viên cấp 2

ôi pic 1 T.T

e có thể bay chứ ko cần nhảy nữa.... hịc

sao mà sống nỗi đây
  4. Ponyo.1D

Ponyo.1D Mới đăng kí

.Này xin lỗi các bạn chứ:)
    .Người ta làm thì liên quan đến các bạn không?/:)
    .Mình là người đứng ngoài đọc cmt của các bạn mà còn thấy khó chịu:|
    .Nói thật là rất rỗi hơi:) thật đấy:)
    .Có cần thiết phải như thế không?/:)
    .Mà bạn Zachichi nói "cái tệ nạn này" :|
    .Thế cho mình hỏi là vào cmt topic của người khác, rồi bêu rếu, chê bai, thể hiện mình không tin cho dù bạn không biết đây có phải người ta làm thật hay không thì là một văn hóa àg?/:) bạn thấy hay và vui lắm à?:)
    .Cái việc của các bạn làm ý, nói thật là tự chuốc bực tức vào người mà thôi:)
    .Còn việc các bạn không tin ý, thì đấy là niềm tin của các bạn, suy nghĩ của các bạn:) Chứ không liên quan đến người ta mà com vào đây khiến người khác khó chịu theo nhé/:)
    .CÁC BẠN KHÔNG TIN?/:) Ừ!:) THOẢI MÁI con gà mái:) nhưng mà việc xúc phạm danh dự ở đây là không chấp nhận được, ôkiê?:)
    .Mình chỉ thấy em MomoIsMe QUÁ hiền:) Bức xúc không xả được ra:) Nên mình trút hộ:) Ít ra việc làm này của mình còn khiến người hiền lành vô tội được thoải mái chứ không thừa hơi, vô ích như mấy bạn ,làm người khác khó chịu theo :)
    .Nói thế thôi nhé:)

[P/s: đề nghị bạn đừng có sử dụng những từ THÔ THIỂN ở đây nhé:) Topic người ta chứ không phải của bạn nên đừng có làm ô nhiễm:)]
    ____THÂN____
    Nguyễn Tất ThắngMomoIsMe thích bài viết này.
  5. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

mọi người đang war nhau đấy à ? thấy cũng ngộ... chuyện bé tí lại tích xé to haizzzz
    MomoIsMe thích bài viết này
  6. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

các bác rỗi hơi quá nhể :)) chuyện chẳng ra sao đột nhiên lại to tiếng

p/s: quay lại trang 1 lại thấy tủi thân :-<
    MomoIsMeTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  7. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Tài năng không đợi tuổi. Có thể đối với một người bình thường thi 1 năm mà để đẹt tầm này quả là chuyện lạ, nhưng với người năng khiếu, rất có thể lắm chứ, có khi chỉ 6 tháng là em ấy đã biết cách dùng hết các chức năng, 6 tháng còn lại là lên tầm cao như bây giờ. Rất ấn tượng với tác phẩm của bạn, đặc biệt là còn rất trẻ :)
    MomoIsMe thích bài viết này
  8. tran minh quan

tran minh quan Mới đăng kí

ba nay chi chôm ảnh trên mạng thui [​IMG]
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cái này ko phải là tự blend mà(có thể thôi),.em cũng ở bên hội nhóm của zing me 1 thời gian thì đây là ghép ảnh lại rồi màu sắc cũng là hệ quả từ việc ghép ảnh và chọn chế độ hoà trộn là screen,.overlay.... đại loại thế :D rồi dùng tẩy xoá bỏ đi đôi chỗ,..nếu thế này là thần đồng hoặc tuổi trẻ tài cao,.thì mọi người có thể qua zing me,.vào hội nhóm rồi tìm mấy nhóm về manga hoặc về mấy nhóm nhạc hàn chẳng hạn,..đầy rẫy ra,.nhưng chỉ dựng lại ở ghép ảnh và chèn textture,.hoặc là dùng meitu xiuxiu,.photoscape.hoặc là 1 phần rất ít dùng pts để blend.ko phải mình gato đâu,.đẹp thì đúng là đẹp thật,.thật sự là công nhận màu đẹp.
    kiểu kiểu như này
    http://me.zing.vn/jpt/albumdetail/minhtu_9299/48268430
    http://me.zing.vn/jpt/albumdetail/jelly.queens.elf194/44389842
    http://me.zing.vn/jpt/albumdetail/jelly.queens.elf194/44945353
    http://me.zing.vn/jpt/liked/minhtu_9299

13 tuổi thì nên em thôi,.chứ xưng hô kiểu tôi thì ko hợp lắm =.=
  10. tran minh quan

tran minh quan Mới đăng kí

ba này lấy ảnh của người ta blen het oi chang lam j ngoai viec ghep lai ca tui tim ra het ca mi cai anh goc rùi. chỉ cho ai chua bit nha. google co tinh năng tìm hình ảnh chỉ cần cắt lấy 1 ảnh kéo vào vùng tìm khiếm của google là ra hết nhớ là chọn mục tìm kiếm bằng hình ảnh hjx tui chưa chèn link dc ko gui het cho moi nguoi coi
    rockyourguitar.com/free-guitar-wallpapers/ thêm www vao truoc nua
  11. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Hello, I'm cũ-bie.
  12. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hello, i'm zombie :D
  13. MomoIsMe

MomoIsMe Thành viên cấp 1

lại nữa =)) mấy tháng quay lại rum lại com topic này =))
    xưng là gì bây giờ ta =)) "em" vậy =))
    các anh cứ việc crop rồi search gg, xem có ảnh nào blend y hệt thế không, vì dù sao "em" cũng chỉ post ảnh ở một nơi =)) thích PSD thì "em" đưa cho, cần gì phải nói xa xôi thế làm gì =)) àh quên mình có save hết đâu nhỉ? khổ =)) chả phải nói "thần đồng" đâu, chẳng qua rum không có các bạn trẻ thôi nhé. vào 360kpop kìa, box fan creation xem từ mem thường tới mod bên đấy như thế nào =)) nếu "em" ăn cắp của ai thì chắc cả cộng đồng đấy cũng thế rồi =)) chán chả buồn nói =.= thử làm kiểu dup layer rồi tẩy xóa cho "em" xem có dc như thế không =)) "muốn làm rõ sự thật là 1 văn hóa, nhưng áp đặt như thánh là 1 thảm họa" =)) đừng ngồi đấy làm anh hùng bàn phím nữa ạh =)) ngày lành =))
    p/s: hay là mình up thêm đống nữa cho nó hot luôn nhể =))
    lorenpoca thích bài viết này
  14. lorenpoca

lorenpoca Thành viên cấp 1

Cứng thế @@
  15. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nhìn chung thì ở độ tuổi của bạn mà làm được như thế là quá giỏi rồi !

Ủng hộ diễn đàn