Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] 3d max không hiện khung lưới khi khởi động (3d max 2009 64bit)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Vịt Muối, 4/8/14.

Lượt xem: 4,447

1. Vịt Muối Mới đăng kí

khi mình cài đặt 3d max 2009 khi khởi động vào 3d, có khung không hiện các ô lưới như bao lần khác, ko thể dựng bất cứ gì trong đó được ,lúc trước vẫn cài và xài bth nhưng khi làm lại máy thì không cài đc nữa.
    ai chỉ cách mình khác phục với đc ko?

...
  2. dvh155

dvh155 Thành viên cấp 2

Bạn có thể nói rỏ hơn , hoặc cho thêm 1 hình ảnh được không??
  3. Vịt Muối

Vịt Muối Mới đăng kí

bạn cho thể nói mình cách tháo 3d max hiệu quả ko? vì mình tháo bằng phần mềm Your Unin-staller nó ko hết đc, mình xóa hết mình cài lại nhưng nó ko hiện cái bảng để mình active
  4. Vịt Muối

Vịt Muối Mới đăng kí

ảnh nè bạn, khi mở lên nó hiện như thế ko có khung lưới và mình hok thể thao tác j đc trong các view đó, bạn giúp hộ mình cái! :(
    tks bạn trước
  5. dvh155

dvh155 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn