Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ HELP ] Ai có bản download INDESIGN version 10. trở lên ko

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe InDesign' được đăng bởi doanthanh1201, 18/5/17.

Lượt xem: 5,111

1. doanthanh1201 Mới đăng kí

Ai có bản download INDESIGN version 10. trở lên ko giúp mình với

...
  2. LÊ THÁI DESIGNER

LÊ THÁI DESIGNER Thành viên cấp 1

vào trang này phần mềm gì cũng có
    thepiratebay.org
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Ý thớt là phiên bản 10.0 hoặc cao hơn?
  4. thuthuatdoday

thuthuatdoday Thành viên cấp 1

Indesign 2014 (ver 10)

x86: prodesigntools.com/download/pub/adobe/indesign/win/10.x/AdobeInDesign10-Mul-x32.zip

x64: prodesigntools.com/trials3/AdobeProducts/IDSN/10/win64/InDesign_10_LS20_Win64.7z

Indesign 2015 (ver 11)

x86: prodesigntools.com/trials3/AdobeProducts/IDSN/11/win32/InDesign_11_LS20_Win32.7z

x64: prodesigntools.com/trials3/AdobeProducts/IDSN/11/win64/InDesign_11_LS20_Win64.7z
  5. doanthanh1201

doanthanh1201 Mới đăng kí

6. thuthuatdoday

thuthuatdoday Thành viên cấp 1

vẫn download bình thường bạn

lập một tài khoản Adobe free, download một ứng dụng nào đó Adobe xong tạm dừng, rồi mới dùng link đó download
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Trên 10.0 thì cũng không phải hiếm. Link bạn kia chia sẻ là từ máy chủ của Adobe và nếu thớt bị chặn thì phải lấy cookies nha! Chụp hình lỗi cho mình và mình sẽ tìm cách khắc phục.
    Hà Bơ thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn