Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Bác nào giúp xem xóa mấy dòng chữ đi với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi CharlesCollins, 22/8/17.

Lượt xem: 10,241

1. CharlesCollins Thành viên cấp 1

[​IMG][/IMG] Như title ạ, em muốn lấy cái phông nền đằng sau, mà em xóa hoài không được cái chữ, bác nào có thể giúp em xóa hết chữ đi được không ạ,hoặc bác nào có phông nền như vậy gửi cho em xin với ạ em cảm ơn.

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Hồng SơnA-Sin Design thích bài viết này.
  3. CharlesCollins

CharlesCollins Thành viên cấp 1

tks bác, bác có biết từ khóa search hoa sen ở dưới là gì không ạ, em tìm không ra
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

đem ra tiệm photo 50k là có ngay, khỏi chờ đợi bạn nhé
  5. tranvan.muon

weonenguyentan1992 thích bài viết này.
  6. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

inb fb 0971930430 mình làm giúp bạn
  7. A-Sin Design

A-Sin Design Mới đăng kí

Mình thấy tách HOA SEN trong file dễ mà, bạn tách ra rồi gia công lại là ok
    P/S: Bạn tranvan.muon quá ok rồi, mình thích bạn rồi đó.
    tranvan.muon thích bài viết này
  8. tranvan.muon

@A-Sin Design Bạn thích xem Photoshop của mình àh ! OK ! mình cho bạn ngắm chơi cái ráp ghép tự động bằng Photoshop Actions, theo bất kỳ cầu nào bạn cần, trên mạng là hok có, bạn có thể mở rộng tằm mắt ! :))

A-Sin Design thích bài viết này
  9. A-Sin Design

A-Sin Design Mới đăng kí

Hi bác tranvan.muon có nhìu action quá...mình biết là trong action Photoshop có phần tự động mở thư mục luôn chỉ ấn PLAY thoy...mà mình quên rồi..hehe
  10. tranvan.muon

@A-Sin Design : Tùy trường hợp, mà dạng làm hình 4 ghép 1 trên kia, là hok thích hợp sài cho tự động mở cả khối thư mục dc, vì Photoshop hok biết mở cả khối 100 hình nhồi nhét vào 1 lần làm, nên phải mở theo kiểu Ctrl All từ bàn phím, để mở hết cả khối folder, khi nào cần chạy lẻ tẻ 1 hình 1 phát xong phim, rùi Save - Close lẻ tẻ, thì mới sài Open cả khối folder, Photoshop thì lệnh gì cũng có hết trơn hết trọi rùi, phải biết sài lệnh nào thích hợp, thì muốn làm cái gì, cũng sẽ làm dc hết, Actions rất mạnh, và có thể làm tạo file Mockup bất kỳ của Graphicriver, mà mockup lại hok tạo ra dc tác phẩm của actions đã làm ra, bởi vậy, coi như Actions bao lô làm dc tất cả mọi thứ, chỉ cần hiểu biết về Actions, là có thể nhấn nút, là có dc mọi thứ mong muốn. :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/8/17
    A-Sin Design thích bài viết này
  11. Singhle

Singhle Thành viên cấp 1

bạn vào google gõ "vector trống đồng". ra khối ảnh để lấy nhé
  12. A-Sin Design

A-Sin Design Mới đăng kí

tranvan.muon Đồng ý với góp ý của bác, về khoản action mình còn hơi yếu, mong bác giúp đỡ nhiều, thanks bác nhé..^^..

Ủng hộ diễn đàn