Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Bị lệch màu trong PTS

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Wolres, 18/7/14.

Lượt xem: 2,348

1. Wolres Thành viên cấp 1

Mọi người có ai biết lỗi này là lỗi gì giúp mình với . Sau khi mình cài win 8.1 và cài PTS vào thì màu trắng bị lệch hẳn . ko còn thấy màu trắng nữa . Mình xóa đi cài lại rồi mà vẫn bị . Ở các phần mềm khác thì ko sao chỉ mỗi PTS bị thôi . Có ai biết cách khắc phục xin chỉ giúp mình với
    [​IMG] [​IMG]

...
  2. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Mình mới thấy trường hợp này. nếu win 8.1 bạn cài lại cs6 coi sao ???
  3. Wolres

Wolres Thành viên cấp 1

ừ để mình cài thử
  4. anka

anka Thành viên cấp 2

Em cũng bị zầy.. mà cứ nghĩ cái mình hình nó lỗi đèn sao đó.. Bác nào có kinh nghiệm chỉ vẻ với ạ!
  5. Invisible Universe

bạn mật một trang paint lên mà màu trăng thì không phải do máy đâu
    anka thích bài viết này
  6. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

ô feather và style vẫn là màu trắng,lạ nhỉ :-/
  7. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

thử tạo 1 file màu trắng rồi save lại file ảnh, song mở lên bằng trình xem ảnh nhìn coi nó màu trắng hay màu chắng.
    Hồng Sơn thích bài viết này
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vấn đề này mới à nha :-? Có khi nào liên quan tới card màn hình ko nhỉ? Thớt thử làm như #7 nói xem nào.
  9. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

máy bạn chỉ ở pts hay ở cái nào cũng thế :v
  10. Invisible Universe

Theo hình là ở pts thôi mấy cái ô kia trắng mà

Ủng hộ diễn đàn