Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Bị lỗi Lightroom has stopped working

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Lightroom' được đăng bởi hoangdz, 8/5/16.

Lượt xem: 10,906

1. hoangdz Thành viên cấp 1

Như tiều đề có bro nào bị giống em mà tìm ra cách khắc phục thì giúp em với :(

...
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

click check online.... hoặc view problem.... xem chi tiết lỗi thế nào đi b.
  3. hoangdz

hoangdz Thành viên cấp 1

drax nó như thế này bạn. Mình thử cài trên lap cũng bản này thì đc nhưng cài trên case thì bị lỗi này :(
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

m check lỗi trong forum adobe, do driver của card nhé b. b thử check lại máy xem.
  5. hoangdz

hoangdz Thành viên cấp 1

minh` cập nhật driver thì cũng bị dính chưởng luôn :( drax RE8owfL.jpg
  6. hunglong19

hunglong19 Mới đăng kí

mấy hôm trc mình cũng bị, gỡ ra vài lần cài lại cũng ko dc nó cứ load catalog của lightroom cũ thì bị như bạn, mình dùng revo unistall gỡ sạch bản cũ ra song cài lại chạy dc bt
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

hoangdz thử cách của #6 xem b.
  8. hoangdz

hoangdz Thành viên cấp 1

Mình tham khảo nhiều cách cuối cùng phát hiện ra là máy bị nhiễm vỉut diệt gần 200 con. Cuối cùng phải cài lại win, giờ thì OK r. Tks các bạn đã quan tâm
  9. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Click chuột phải -> Properties ->Compatibility -> Compatibility mode -> Tick run this program in compatibility mode for -> Chon Win cao nhất.

Ủng hộ diễn đàn