Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help Bỗng dưng ko vào dc Facebook nữa

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi mrquang789456, 14/5/16.

Lượt xem: 4,039

1. mrquang789456 Thành viên cấp 2

Có ai bị không ạ, mới vài phút trước đây vẫn bình thường, đang nói chuyện giờ ko vào dc nữa

...
  2. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Dân tình đang xôn xao vụ này đây. Mình từ hồi chiều không vào đc. Tầm 6h vào đc 1 lúc xong giờ lại bị chặn rồi.
  3. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

đâu, ở nhà mình thì bình thường, vừa nãy toạch 1 cái đang chat thì nó báo gửi tin nhắn bị lỗi, xong vài giây sau nó trắng xóa
  4. Rogue.

Rogue. Thành viên cấp 2

Mình bị trưa giờ, dùng UltraSurf đi bác.
  5. luonnho1001

luonnho1001 Thành viên cấp 1

Ngon rồi
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- VNPT thì vẫn bình thường.
  7. the_multiman

the_multiman Thành viên cấp 2

cứ cuối tuần là bị nhá. sài vpn đi bạn
  8. tuankiddy

tuankiddy Thành viên cấp 1

của mình vẫn vào bt
  9. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-(||> nhà cung cấp dịch vụ mạng nó chặn đó bạn, dùng vpn sống qua mùa lũ đi
  10. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

co tai untrasut roi, @@
  11. drax

drax Thành viên cấp 4

twitter, blogpost không thể vào trừ khi đổi dns, đôi khi cả wordpress cũng bị chặn. dropbox của mình giờ sync vẫn được nhưng không load nổi trang chủ đây, toàn báo lỗi 405, trong khi ping vẫn trả lời đều đều. mạng bây giờ ban ngày bình thường, cứ tầm tối là như shit, mà cáp quang tốc độ cao 18M đấy các bác......haiz.
  12. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Cứ cuối tuần thứ 6 thứ 7 Cn là sẽ bị nhé. =)) Trừ khi bác nào hô hào giữa tuần và đi buổi tối.

Ủng hộ diễn đàn