Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Cách chỉnh sửa răng hàm trong Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi tony2195, 21/6/15.

Lượt xem: 9,874

1. tony2195 Mới đăng kí

Chẳng qua là em muốn cao nhân trong đây chỉ cách chỉnh sửa răng hàm bằng Photoshop, vì em đang làm bên quảng cáo, có 1 vài hàm răng nhìn rất kinh dị và em muốn chỉnh sửa cho nó đẹp lại để làm quảng cáo cho dễ...
    Cụ thể như chỉnh sửa răng thưa, răng lệch...v...v...Cụ thể là làm hàm răng cho đều lại...
    Các cao nhân nào chỉ giúp em với, đang cần gấp. Ai giúp em, em xin cám ơn lắm luôn :x
    (vì lý do kinh dị nên em ko dám post hình hàm răng lên, nếu cần em thì em post ạ)
    Em cám ơn các cao nhân trước !

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/6/15
  2. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Nếu răng lởm khởm thì bác nhặt từng chiếc răng của thằng khác ốp vô, chỉnh màu cho giống. Hoặc lấy răng của khổ chủ chắp vào chỗ thiếu, chỗ xấu.. cũng đc. Làm thế này thì lúc ra ảnh nó còn chút gì đó của phiên bản gốc.

Răng thưa, răng lia chia, nói chung trường hợp ko thể cứu vãn thì chỉ có đập đi làm lại, ốp nguyên hàm của thằng khác vô.

Lên google để tìm răng nhé :D
    tony2195 thích bài viết này
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cần gì phải lên google, chụp luôn răng của mình mà lắp vào O:-))
    tranvan.muonT2P Thanh Phong thích bài viết này.
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Các bạn ở đây, cần ngắm ngiá cái răng trước, rùi mới biết rõ cách nèo làm đẹp dc, chứ bạn cứ nói chung chung, sợ ngạị ngùng, thì các bạn cũng nói tóm lại là bạn hok làm đẹp dc răng đó đâu ! chịu up hình lên hok nè ? sẽ có cả đóng bạn xung phong chỉ tiếp !:))
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/6/15
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:D post hình xem nào bạn ! bạn Nhờ vả luôn :)) hy vọng thánh troll bỏ qua topic này
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn