Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help: Cài Corel X8 bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Hanadesign, 17/10/16.

Lượt xem: 6,189

1. Hanadesign Banned

Help!!!!!!!
    Chả là bữa trước mình có cài corel x8 rồi. Nhưng không hiểu sao có một số file bị lỗi stoped, không mở được. Bực quá sáng nay mình gỡ đi tính cài lại. Mà giờ lại không cài được. Cứ chạy được xíu lại báo lỗi. Lỗi giống như trong hình... Bạn nào gặp trường hợp này rồi chia sẻ cách xử lý giúp mình với hjc hjc:((:((:((:((:((:((:((

...
  2. songngu2014

songngu2014 Thành viên cấp 1

giờ lại dính lỗi này :((((((((((((((((
  3. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

Leo cao thì té đau :)):)):))
  4. nguyenduc1982000

nguyenduc1982000 Mới đăng kí

hóng với. mình cũng bị như vậy
  5. kentlove

kentlove Mới đăng kí

lỗi này là do cái visual C ++, ko nhớ rõ là của bản 2015 hay 2010 gì đó, gỡ nó ra thì sẽ cài đc x8
    vào setting, apps & features, tìm microsoft visual c ++, gỡ ra thử rồi cài lại corel nhé
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn