Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Cài đặt Illustrator bị báo lỗi error summary

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi dungvan1987, 2/6/16.

Lượt xem: 9,225

1. dungvan1987 Mới đăng kí

Mình mới cài lại máy, giờ cài lại bộ Adobe cứ bị báo lỗi Error summary hoài.Mình đã thử CC2015, CC2014 và CS6 đều bị.
    Đây là ảnh chụp lại lỗi, mong mọi người giúp đỡ :)
    Thanks.

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nó kêu khởi động lại máy tính. Bạn cứ thử khởi động lại rồi cài đặt xem. Nếu chưa được sẽ có cách khác để khắc phục.
  3. dungvan1987

dungvan1987 Mới đăng kí

Mình khởi động lại rồi Dù Kun VietDesigner .
    Xong dùng chương trình clean của Adobe xóa hết xong tải lại bản khác mấy lần rồi vẫn không được bạn :(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đây thớt tham khảo video này xem!
  5. dungvan1987

dungvan1987 Mới đăng kí

6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Quan trọng là khắc phục được không. Bởi chung một vấn đề nhưng lỗi thì lại khác.
  7. dungvan1987

dungvan1987 Mới đăng kí

được rồi Dù Kun VietDesigner .
    Mấy nay lu bu quá nên không onl trả lời được.
    Cám ơn bạn nhé
    Hồng Sơn thích bài viết này
  8. Võ Tố Kim

Võ Tố Kim Thành viên cấp 2

dungvan1987
    gỡ cài đặt với "revo Uninstaller"
  9. walshabi

walshabi Thành viên cấp 2

xóa tất cả các tệp từ "app data" folder
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

11. walshabi

walshabi Thành viên cấp 2

tôi muốn nói cho các tập tin adobe illustrator
    C:\Users\UAERNAME\AppData\Roaming\Adobe\Adobe Illustrator XX Settings - folder

Ủng hộ diễn đàn