Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Cần lấy link Ae CS6 version mới nhất và cách làm effect! (Member mới)

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi LongMayu, 5/6/16.

Lượt xem: 2,005

1. LongMayu Mới đăng kí

Em có tải trên youtube 1 file template này về máy:

Mở lên thì bị thế này bjYPsgt.png
    Vậy là cần Ae mới nhất à? Bác nào có link thì cho em xin với.
    Nhân đây em không làm được cái effect như tuyết ở trong video, nhập code vào cứ báo lỗi @@ ai biết làm thì bày em với, nếu qua teamviewer thì càng tốt!
    Em xin cám ơn!

...
  2. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

Bạn phải update lên bản mới.
    hoặc dùng spectrum để tạo cái giống video.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- File template đó người làm đã lưu ở phiên bản CC 2015 vì thế các bạn cũ không thể mở được. Trừ khi người làm lưu về phiên bản cũ.
    1. Bạn có thể gỡ bỏ hoặc cập nhật phiên bản hiện tại lên CC 2015 để có thể mở được tệp template mới nhất của After Effect.
    2. Tự làm cái video ở trên thông qua từ khóa "Audio Spectrum"; "Plug-in Trapcode Sound Keys".
  4. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Bạn muốn nhờ làm qua teamview thì chuyển tiền cho mình nhé :D
  5. LongMayu

LongMayu Mới đăng kí

Ơ thế là cần Ae CC à ... cứ tưởng Ae CS6, nhưng mà làm cái như tuyết kia nó cứ phun phun ra ý, làm thế nào vậy? Trên youtube em làm mãi từ video này đến video khác không được -_- Bác nào có template giống đó thì cho em xin :v

Ủng hộ diễn đàn