Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Cần sự giúp đỡ về thiết kế Logo cho Áo thi đấu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi NgocDuy, 14/10/13.

Lượt xem: 2,023

1. NgocDuy Mới đăng kí

AI GIÚP MÌNH THÌ MÌNH XIN HẬU TẠ BỮA NHẬU + CHẦU CAFE ( Ở HN Hoặc ĐÀ NẴNG NHÉ)
    Hi AE,

Sắp tới ngày 24 mình đi thi đấu game, bọn mình muốn nhờ các bạn chuyên về Design giúp đỡ mình thiết kế cho mình 1 Logo: Có chữ Galaxy Gaming ( gắn liền với thể thao điện tử mạnh mẽ nhiều màu sắc)

1 Logo: GC Galaxy (đây là Quán net thiết kế mạnh mẽ nhiều màu sắc, có biểu tượng Giải ngân hàng Galaxy thì càng tốt)

Thiết kế 1 dòng chữ Galaxy Gaming đẹp để in ở giữa áo. 2 Logo phía trên in ở 2 bên ngực
    Áo của bọn mình là áo màu trắng :D. Thi đấu có giải xin cảm ơn và hậu tạ ạ :D
    Cảm ơn các bạn,

...
  2. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

Ai giúp đỡ mình với T___T
  3. unnet

unnet Thành viên cấp 2

NgocDuy thích bài viết này
  4. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

Mình ở Đà Nẵng đó unnet
  5. ohyeah

ohyeah Banned

Tôi khuyến nghị tất cả mọi designer không có thiết kế MIỄN PHÍ cho tất cả mọi thứ liên quan đến kinh doanh và thương mại.

Chúng ta cần phải tập cho khách hàng thói quen là PHẢI TRẢ TIỀN, cho dù đó chỉ là vẽ một vòng tròn.
    unnet thích bài viết này
  6. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

^
    Ohyeah ơi, cái này tớ nhờ ai giúp đc thì giúp thôi cậu à T__T. Cậu không cần phải vào làm như vậy đâu. Vì mình thấy box này là box nhờ vã mà
    Cũng chả phải thương mại. Thiết kế 1 cái áo cho nhóm mang . Không cần phải vào quăng gạch như vậy đâu
  7. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP
  8. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

Ai giúp mình thì mình đãi chầu nhậu + cafe :D
  9. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP
  10. NgocDuy

NgocDuy Mới đăng kí

YPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP