Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ HELP ] Cần tìm lại preset đã mất do hỏng ổ HDD

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi canhsenhong, 4/8/17.

Lượt xem: 8,394

1. canhsenhong Mới đăng kí

Vừa rồi mình bị hỏng ổ HDD nên mất hết dữ liệu , cả ảnh và các preset thường dùng . Trong đó, có 2 preset mình dùng rất nhiều là preset màu nhật ( màu film Nhật ) , và preset màu VSCO dark green. Mình đã cố gắng tìm lại nhưng vẫn chưa tìm ra . Mọi người có cho mình xin lại với. Hậu tạ bằng card điện thoại heng. Cảm ơn rất nhiều

Mình còn vài tấm ảnh minh họa từ Flickr
    màu film Nhật
    màu vsco

...
  2. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

bạn cần preset ben cameraraw thì inb nhé mình có rất nhìu có thể bạn sử dụng dc
    canhsenhong thích bài viết này
  3. nguyentan1992

nguyentan1992 Thành viên cấp 1

inb fb 0971930430 nhé
    canhsenhong thích bài viết này
  4. amandaross

amandaross Thành viên cấp 1

Really atmospheric photos!
  5. happy_killer_hl

happy_killer_hl Mới đăng kí

Hi chủ topic có thể share mình lại màu của 2 hình đầu không ạ? email voducdangkhoa@gmail.com.

Cảm ơn ạ
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@happy_killer_hl : Ổ đĩa người ta đi Pháp òi, đâu còn gì để share đâu, bạn vào lightroom dưới này, dò nhìn, cả đóng preset, cũng là từ link dưới này, lấy về sài thoai, hên là nhìn thấy cả 2, bạn từ từ dò tìm, ít nhất, cũng zớp dc 1 cái preset, giống trên đó. :))
    Preset lightroom gốc :
    https://forum.vietdesigner.net/forums/lightroom-preset/
  7. DesignViet

DesignViet Banned

ai có màu như trên không ạ

Ủng hộ diễn đàn