Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Chèn nhạc nền tự động phát trên Google Form

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi AHUYENFX, 4/4/16.

Lượt xem: 4,966

1. AHUYENFX Thành viên cấp 2

Mình không biết gì nên hỏi ngu tý, trên google form hiện tại không có chức năng này. Ai có cách nào làm được bày mình với!!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/16
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Cậu thấy có trang nào làm được chưa ?
  3. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

ToiHocDoHoa.com Mình chưa thấy, nên mình đang hỏi ai có biết mẹo gì làm được không?
  4. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

Hiện giờ thì chưa có đâu, form thì cứ để tĩnh vậy thôi chứ thêm nhạc làm gì :-?
  5. AHUYENFX

6. dungmax217

thôi để form tĩnh vậy cũng được mà :D nhìn cho nó chuyên nghiệp. Mà dự án đã đủ người chưa vậy
  7. AHUYENFX

dungmax217 Ý bạn hỏi là đủ người chưa về bộ phận nào :v
  8. dungmax217

À ý mình là đội hậu kỳ đã đủ người chưa :D
  9. AHUYENFX

Hậu kỳ chưa bao giờ là đủ, bạn co muốn tham gia không? bạn chuyên về mãng gì?
  10. dungmax217

có phần motion graphic thì cho mình tham gia nhé :D mà ở hà nội có tham gia được không?
  11. AHUYENFX

Hà Nội tham gia chung có sao đâu bạn, phim cần motion graphics để làm chạy credit cuối phim đó bạn. Add fb mình đi https://www.facebook.com/ahuyenfx
  12. dungmax217

oh, mình add bạn rồi nhé
  13. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

mẹo là bạn mua 1 cái tên miền rồi gắn code Iframe chèn cái Form đó vào.
    Thích chèn nền kiểu gì thì chèn.
  14. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thật ra chẳng cần mua tên miền làm gì, chỉ cần chơi Blogspot là khỏe ru. Tạo 1 bài đăng hay 1 page rồi embed Google Form vào, muốn nhạc nhẽo hoa lá hẹ gì có tất.
    AHUYENFX thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn