Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Chuyển View Thread về bình thường

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi camaroz, 3/9/14.

Lượt xem: 3,861

1. camaroz Mới đăng kí

Demo:
    Code:
    http://igvn.org/forums/
    Forum mình ko hiểu sao nó điếm view thread theo ip, bạn nào biết cách chuyển về bình thường thì giúp mình nhé.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đếm view theo IP là sao nhỉ? Mình chưa hiểu ý bạn lắm, có hình screenshot dẫn chứng ko?
    xduyanh thích bài viết này
  3. camaroz

camaroz Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư
    à, mình nghĩ là nó đếm theo ip, tức là 1 ip vào thread xem nó đếm 1 view. Còn F5 nó không tăng view.
    Nếu ko phải như thế thì mình cũng ko biết nó bị gì, chỉ là tăng view rất chậm.
    Bạn có thể vào demo của mình test cho thread nó lên view O,o
    Demo: igvn.org/forums/
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Forum bạn ko hấp dẫn, ko có ai vào xem thì view ko tăng là chuyện bt! Dĩ nhiên F5 thì ko thể tăng view ngay đc rồi, bạn có thể test ngay trên diễn đàn này đây, cũng Xenforo luôn đấy :)
    camaroz thích bài viết này
  5. camaroz

camaroz Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư
    Mình click vào cùng thread trong mấy ngày liền vẫn ko thấy view thay đổi, vậy là nó có bình thường không @@.

Ủng hộ diễn đàn