Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Corel X5 bị lỗi copy,past

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi Bamboo_Cactus, 7/7/16.

Lượt xem: 3,710

1. Bamboo_Cactus Mới đăng kí

Em xài Corel X5 mà copy past không được. Dùng tổ hợp phím Ctrl C, Ctrl V cũng không ăn thua gì. Bác nào pro giúp em với ạ! Em cảm ơn mọi người nhiều!

...
  2. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

Cho hình ảnh cụ thể đi bạn. Biết bệnh nào mà chữa đây :-/:-/
    Bamboo_Cactus thích bài viết này
  3. Bamboo_Cactus

Bamboo_Cactus Mới đăng kí

Mình muốn copy hình vẽ từ file này sang file khác không được bạn. Cái dấu copy hình như có vấn đề@_@
  4. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

Bạn vào Object Manager xem có đối tượng nào bị khóa không? Mà bạn bị 1 file đó thôi hay tất cả các file?
  5. Bamboo_Cactus

Bamboo_Cactus Mới đăng kí

Mình không có khóa đối tượng. File nào cũng bị hết bạn ơi. Cái nút Cut, Copy đều bị mờ phân nửa. >"<
  6. BeeBoo

BeeBoo Thành viên cấp 1

Theo hình chụp thì đâu có vấn đề gì với short-cut đâu nhỉ? Thử với Ctr+Insert (Shift+Insert) xem nhé (loại trừ phím bị liệt hoặc xung đột phím tắt).
    Nếu vẫn bị "đơ" thì hãy thử với Object đơn giản xem thế nào (loại trừ đối tượng không được hỗ trợ).
    Hy vọng có tin vui

Ủng hộ diễn đàn