Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Em cần giúp cái khoản "table of content"

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi amokachisa2, 3/7/16.

Lượt xem: 1,978

1. amokachisa2 Mới đăng kí

Tình hình là em mới tập tành wordpress nên chưa biết code vs php hay gì đó, toàn sử dụng plugin không.
    Ai có thể tư vấn giúp em cách nào để có Table of content (ToC) vào sidebar cho mỗi bài post/page mà hỗ trợ được cả Pagination (nextpage)
    Em có dùng nhiều loại plugin như ToC+( Table of content plus). Nhưng có cái thì hỗ trợ add ToC vào sidebar thì không hỗ trợ Pagination, cái hỗ trợ Pagination thì không hỗ trợ sidebar, làm một cái ToC dài dằng dặc kéo mãi mới tới phần nội dung.
    Hoặc có ai giúp em kết nối được cái plugin này
    Extended Table of Contents (with nextpage support) vào Widget(sidebar) cũng được
    Mong có cao thủ giúp đỡ.:(:(:(:(

...
  2. amokachisa2

amokachisa2 Mới đăng kí

GIúp mình vowiss ;((
  3. amokachisa2

amokachisa2 Mới đăng kí

Mình thật sự rất cần người giúp
  4. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Bạn chụp screenshot lên đây xem, đặt toc vào sidebar làm sao được nhỉ :-?
    amokachisa2 thích bài viết này
  5. amokachisa2

amokachisa2 Mới đăng kí

Lee Saker mình dùng plugin table of content plus thì add được vào sidebar nhưng khi dùng thì nó chỉe trượt chứ post nào mình có phân page là nó đứng yên. mình là newbie nên diễn đàn ko cho gửi link ak
  6. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Bạn nhắn cái trag web cho mình vào hộp thư ấy.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn