Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help! Font chữ bị dính trong corel 12

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi do tue nhi, 29/9/14.

Lượt xem: 9,056

1. do tue nhi Mới đăng kí

E mới làm corel được 1 thời gian, dính lỗi này mà không biết khắc phục thế nào. Các bác giầu kinh nghiệm chỉ cho em với! E bị font này và mấy cái font khác nữa. hVHh9NS.jpg

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/9/14
  2. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

Bạn chọn font khác đi.
    do tue nhi thích bài viết này
  3. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

thím vào Paragrah chỉnh xem đc ko, biểu tượng "ab|" phía trên đầu cái khung text lun đó
  4. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

cái này chỉ bị trên font .vnarial, thím chọn đối tượng, đổi sang font .vnavant rồi lại chuyển lại nhé, khoảng cách chữ mà bị sít nhau thì chọn in đậm rồi bỏ in đậm là bình thường
  5. do tue nhi

do tue nhi Mới đăng kí

thanks các bác, em cũng muốn đổi font nhưng mẫu này khách duyệt từ trước, làm lâu rồi, giờ cài lại win bị lỗi thế này. E cũng vào Paragrah sửa cũng ko đc. E bị cả font .vnarial và mấy cái khác nữa. Font .vnarial em dùng cách như của bác huyhoangdlu là ok nhưng font này là .VnShelley Allegro, em chuyển sang cũng chỉ đc như hình này thôi ạ. Các bác có cao kiến gì nữa ko chỉ em với
  6. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

chữ đè lên nhau hả thế thím chọn in đậm rồi lại bỏ in đậm đi. thử chưa
  7. do tue nhi

do tue nhi Mới đăng kí

@ huyhoangdlu font .VnShelley Allegro này không có in đậm bác ạ :-s
  8. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

f10 bạn nhé
  9. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

do tue nhi . Không có in đậm bạn có thể tạo đường viền cho nó là đậm lên thôi 0.2 -0.5 là ok mà
  10. thuy18291

thuy18291 Banned

Cảm ơn mọi người chỉ giáo

Ủng hộ diễn đàn