Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Giúp mình tạo logo với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ken Hideomi, 22/6/14.

Lượt xem: 22,354

1. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

Ken Hideomi Anh không rõ em có đúng 12 tuổi hay không nhưng có hướng thì cũng tốt đấy, anh nói thật lòng là lập forum giờ nó phổ biến tới muốn chán luôn rồi, nhất là design thì đừng buồn anh nói là em chưa đủ một cái kiến thức nào nhất định nên đừng chạy forum, em không thể cho ai cái mà em không có được.
    Anh rất hoan nghênh các em nhỏ nhưng rất ham học, biết hơn tụi anh thời trước, các em thông minh hơn nhiều, nhưng cái gì cũng cần phải định hướng nên các anh chị ở vietdesigner định hướng cho em để em không bỏ cái thời gian của mình ra làm những điều nghĩ là có lợi nhưng thật sự tốn quá nhiều thời gian của em.
    Em đam mê thì em có thể trao đổi với mọi người trong forums mình, em học được nhiều điều hơn, em muốn làm leaders thì em lập nhóm các bạn của em với nhau để mà trau đổi về ý tưởng, cách làm cũng dễ thở hơn cho em, việc em chạy cái forums free cộng thêm cái page trên zing thì chìm vào dĩ vãng luôn rồi. Em đừng buồn với góp ý của anh, anh vào anh xem forum để anh đặt vị trí anh 12 tuổi thì anh cho vào blacklist ngay vì nó chẳng có cái gì là design cả.
    Cho nên là em cứ bình tĩnh trau dồi thật nhiều thì tới lúc đó em sẽ có định hướng khác, tin anh đi. :) Chúc em học giỏi và ngoan nhé. :)
    hatay1712 thích bài viết này
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

viethq Dù mem thường mà ban đc ai à?
  3. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

viethq Mình cũng ko ưa cách nói chuyện bố đời ta đây anh chị của bạn =))
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

viethq thanh niên Du côn VDS không có quyền hạn cho người khác ra đảo nhé ;)
    các thành viên BQT vẫn đang theo dõi topic này nên mọi người yên tâm và tranh luận nhá
  5. Ken Hideomi

Ken Hideomi Thành viên cấp 1

Cảm ơn các anh chị đã góp ý cho em nhất là anh ThanhThien Cảm ơn các anh chị nhiều lắm
  6. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Tui nói chỉ để giỡn cho vui thôi chứ có ý ra đảo điếc gì đâu mà mọi ng lại la lối um sùm lên thế ... im lặng cho ta xem pokemon :v
    Wu Kong thích bài viết này
  7. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Mình cũng chả cần 1 thằng nhóc 18 tuổi nghiện Hentai thích cách nói chuyện của mình đâu ThanhThien .
    P/s : ở #24 mình nói bạn chuyên gia về Hentai chứ không phải chuyên gia vẽ Hentai, có mấy chữ mà cũng không biết đọc, có khoe khoang vẽ vài tấm,nhạt như nước ốc
    viethq thích bài viết này
  8. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Tui thì ko thích gây hấn, thích bình an nên ko giận hờn hay tranh chấp với ông đâu ThanhThien à ^^
  9. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Vì cái thể loại nghiện Hentai ấy mà ra đảo thì e không thích chút nào bác viethq ơi
  10. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Đúng đúng nên biết tự kiềm chế để cho không khí dc hòa nhã và tránh bị nhiễm thói xấu mê Hentai đó Wu Kong à.... Thiện Tai .. Thiện Tai
  11. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

12. Sun

Sun Mới đăng kí

Hentai hay mà, 23 tuổi vẫn nghiện manga và có coi hentai cũng như ecchi :'(
    chỉ là nó không liên quan tới design thôi :|
    H_Tlenm thích bài viết này.
  13. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Sun bệnh vãi, mình chỉ coi ecchi thôi =)) cơ mà nghe bảo xem hen nhiều sẽ bị teo não , R.I.P :-ss
  14. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

VN nhìu designer quá x_x
    H_T, lenm, viethq1 người khác thích bài viết này.
  15. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

LoL , tôi có post hình lên đây đâu mà khoe khoang, hai đứa bố đời cmt thấy bệnh vãi cả hà , bị người ta nói thẳng đúng cái bản chất thì viethq bảo ko tranh chấp=))

Còn Wu Kung thì thánh nguy hiểm rồi , nôi topic manip bên kia ko liên quan gì lôi hentai vào =)) để đá xoáy tôi, Đứa nào phong cho tôi chuyên gia về hentai đã đời , rồi tự nói này nọ, tự hoang tưởng tự thể hiện
    à. Cái cover thằng bé làm đẹp vậy mà bảo là nhìn vô giống hentai, cũng biết thể loại nào mới là nghiện. Xin lỗi tại đây nói thẳng quá, nên ko vừa lòng mấy người thôi

Cũng mạn phép thím banbaonylong post cmt thím trên fb =))

Nhìn lại cái topic đi, xem có ai nói chuyện kiểu đó giống 2 người ko, hay người ta góp ý cách thân thiện, hay kiểu góp ý dìm người ta xuống, tỏ ra ta đây là anh chị, là người lớn này nọ. Nói lần cuối đây thôi, cũng chả muốn war làm gì =)) Nội cách cmt 2 người biết "lớn" "anh chi" kiểu nào rồi ha
    khs2hk, LockdownHoangPigg thích bài viết này.
  16. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Ah, thì ra mod banbaonylong cũng nghĩ mem trong VDS như thế
  17. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Hài thôi ko cãi nhau nữa mệt quá ... sao cũng dc chã ảnh hưởng gì đến đồng lương công nhân của tôi cả
  18. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

thỉnh thoảng VDS lại có vụ tranh luận . Nhớ có lần một thành viên vừa lập nick "Mới đăng kí" sau một hồi cãi nhau kịch liệt thế là lên "thành viên cấp một" lúc nào không biết:)):)):))
    Trường hợp này cứ như thế này có khi lên cấp 3 cả lũ=))=))=))
    Đùa vậy thôi, ThanhThien nói cũng đúng đấy, mọi người lắng nghe nhau đi.:like:
    khs2hk, hoangphuchsu, Lose Myself1 người khác thích bài viết này.
  19. viethq

viethq Thành viên cấp 2

20. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Nếu mod banbaonylong nói anh em trong VDS như thế thì không còn gì để nói nữa
    " 1 đám trâu trong VDS bay ra thể hiện " còn bị gọi là " Bợ đít kinh " nữa chứ
    Nếu bị band nick thì cũng chẳng có gì hối tiếc cả
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn