Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Giúp mình tạo logo với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ken Hideomi, 22/6/14.

Lượt xem: 22,341

1. Sun

Sun Mới đăng kí

lenm :O thằng nào nói là coi hentai teo não vậy :O nghệ thuật không có tội :'( thưởng thức nó như một tác phẩm nghệ thuật ko mang xu hướng đồi trụy thì sẽ thấy khác :'(
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Sun vấn đề là thím có thưởng thức nó với con mắt nghệ thuật không ấy chứ =)) mình cá là không, nếu thím 100% man, còn nếu thím là 1 GAY thì thôi coi như tuôi chưa nói gì =))
    khs2hkMr.Po thích bài viết này.
  3. Ken Hideomi

Ken Hideomi Thành viên cấp 1

Này Wu Kong ơi, em nói chuyện đàng hoàng mà sao chị lấy cái art của em chị phá vậy. Cái art của em xấu lắm chị lấy coi chừng chị bị liệu theo ấy!!!
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

mình là sen, một đóa sen ngát hương :'(
    "Tục ngữ Việt Nam có câu: "Gần mực thì đen, gần đèn thì rạng" - câu này đã không còn hoàn toàn đúng trong mọi trường hợp nữa. Gần mực nếu biết cách gần cẩn thận thì vẫn phát huy hiệu quả của mực, gần đèn mà không cẩn thận thì cũng đen thui. Ca dao Việt Nam lại có câu "Trong đầm gì đẹp bằng sen. Gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn". Câu này mới thật sự là 1 câu đúng đắn của ông cha ta trường tồn với thời gian. Dù mọc trên 1 thứ bùn lầy bẩn thỉu hôi thối nhưng hạt sen vẫn cứ phát triển lên thành 1 cây sen tuyệt vời: Bông sen trắng muốt hoặc hồng nhạt đối lập với bùn lầy đen thui. Nhị sen vàng nhạt có hương thơm ngây ngất dùng để ướp trà đối lập với thứ mùi kinh khủng của đầm lầy. Lá sen, ngó sen ... dù luôn tiếp xúc trực tiếp với bùn lầy nhưng vẫn vô cùng hữu dụng: lá dùng để gói thứ cốm thơm ngon, ngó sen dùng để làm nộm thì cũng khỏi chê ... Sen quả là 1 thứ cây đặc biệt đến kì lạ

Hentai và người thưởng thức truyen hentai cũng giống như bãi đầm và sen vậy thôi Hentai cũng bị coi là 1 thứ bẩn thỉu, nhơ nhớp như đầm bùn vậy. Nếu như sen có thể thể hút chất dinh dưỡng từ chính cái thứ bản thỉu, nhơ nhớp đó để trở thành 1 loài cây tuyệt vời thì chẳng có lí do gì mà những người thưởng thức hentai không thể sánh ngang với vẻ đẹp, hương thơm, công dụng của sen

"
    lenm thích bài viết này
  5. Ken Hideomi

Ken Hideomi Thành viên cấp 1

Wu Kong là đàn anh đàn chị phải là tấm gương cho đàn em học tập chứ!!!
  6. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Cái art nào ? nếu là cái này thì là trên face của mod banbaonylong đấy, mod moi ra đấy , ăn nói cho đàng hoàng vào Ken Hideomi
  7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mình nói bọn trâu, bạn nào tự nhận thì cứ nhột, chứ sao lại chụp mũ "nói anh em VDS"?

hay mọi người là trẻ trâu à? Sun Eminem 2 cưng có trâu ko?
  8. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

" Kéo theo 1 đám trâu bay ra thể hiện " mod banbaonylong cũng khéo dùng từ quá
    viethq thích bài viết này
  9. banbaonylong

dĩ nhiên ;) Facebook cá nhân, đến assmin còn chửi thề cơ mà :D

cưng ko thích thì vào làm chi? Vào soi mói rồi nhột nên đem lên đây chụp mũ à? :O
  10. viethq

viethq Thành viên cấp 2

banbaonylong Lần này thì ông sai hoàn toàn đó >"<
  11. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Sun - "Trong đầm gì đẹp bằng sen. Gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn". Câu nói này mới là câu nói xưa rồi nhé!. Văn học bây giờ đã phân tích lại rồi. Ai đã nuôi cây sen lớn lên? Ai đã chắt lọc những gì tinh túy nhất của mình để cho hoa sen đẹp đẽ như thế? Cũng giống như người mẹ vất vả tảo tần để nuôi dưỡng đứa con của mình khôn lớn trưởng thành, con lớn khôn bao nhiêu thì mẹ sẽ già và cằn cỗi bấy nhiêu,chẳng có đứa con nào muốn chê mẹ mình " Hôi tanh mùi bùn" cả.
    viethq thích bài viết này
  12. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Soi mói ?? Cũng nhờ ThanhThien mình mới bít face của mod banbaonylong , nhờ vậy mình mới bít bác nói " 1 Đám Trâu VDS Bay Ra Thể Hiện " còn mình thì được mod ưu ái cho từ " Bợ đít kinh " đấy chứ. Uổng công mình đã từng coi trọng mod
  13. Sun

Sun Mới đăng kí

Đấy tui lấy vị dụ so sánh :v đương cử ở đây tui là sen, hentai là bùn :v nãy giờ có thấy tui chê hentai ko :v
    Cris89 thích bài viết này
  14. banbaonylong

tag lắm thế :D

mình làm mod cũng ko cần các bợn wan tâm đâu, cái chức ảo này giúp thým assmin chứ cần j :D các bợn trẻ trâu chỉ cần tôn trọng đừng thấy cái j newbie hỏi ngu lao vào gạch đá, bố đời là mình bít ơn rồi ;))

4rum tự mấy cưng ko coi trọng, cứ chửi bới bọn newbie cho sướng miệng làm giề ;;)
  15. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Wu Kong Thôi đc rồi, tôi xin lỗi mọi người trong topic, cũng vì tôi mà mọi người war nhau, mọi lỗi lầm tôi xin nhận và chịu hình phạt của diễn đàn, Cũng vì cái tính thích nói thẳng của tôi, nên làm bác Wu Kong phật lòng.
    Hummingbirds thích bài viết này
  16. Sun

Sun Mới đăng kí

:'( mod @@banbaonylong yêu assmin lên chỉ cần assmin thích là được rồi thím ey :v
    chuyện nhỏ lại xé ra to rồi, ôm nhau cái rồi chuẩn pị coi WC nào :v
    :-"
    lenm, Lose Myselfhatay1712 thích bài viết này.
  17. Sun

Sun Mới đăng kí

:v chủ thớt nó cũng còn trẻ, 2002 thì cũng cho em nó mơ mộng chút :))) mấy bạn cứ nghiêm trọng hóa quá, tuy nhiên cũng nên giúp em nó đi đúng đường chứ ko lại ảo tưởng biết xài tí tool là có thể vỗ ngực là designer thì mang tiếng lắm :-s
  18. do dang

do dang Thành viên cấp 2

Thế này người ta có gọi là Blend không nhỉ?
  19. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Hentai ko xấu, xấu là cái tay của thằng xem đấy :)))
  20. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Mình sức khỏe trâu! Chứ tâm tính không có trâu nhé.
    Mình là người hiền lành nhất thế gian, ai hiền hơn mình, mình sẽ giết người đó để mình lại là người hiền nhất thế gian.
    Lose Myself thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn