Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Giúp mình tạo logo với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ken Hideomi, 22/6/14.

Lượt xem: 22,345

1. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Hà lan đá rồi các bác. Hà lan đá đồng, tài xiu 2 trái rưỡi. Xuống xác nào
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

hatay1712 thích bài viết này
  3. Ken Hideomi

Ken Hideomi Thành viên cấp 1

Và anh banbaonylong ơi. Cái art của em nó xấu vậy mà anh còn đăng lên face, nhục lắm!!!!
  4. Ken Hideomi

Anh banbaonylong ơi. Em không khoái gay và đó cũng chỉ là 1 render thôi. Em lên facebook coi cái stt mà anh đăng rồi.
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

6. hatay1712

Chỉnh sửa lần cuối: 24/6/14
  7. hatay1712

Mọi chuyện qua rồi, đào mộ làm chi nữa hả npbaodat ?
  8. VnZoom

VnZoom Thành viên cấp 2

quá buồn cho 1 thế hệ :(
  9. sheva229

sheva229 Thành viên cấp 2

just do it. Cứ làm đi em ơi. Sai hỏng làm lại, đừng vì vài lời dìm hàng mà nản nhé :)
  10. tranhau1994

tranhau1994 Banned

có tiền công thì làm cho :)
  11. Ken Hideomi

Thôi khỏi đi. Có ý tưởng rồi LlnvpAS.png
    Logo tự nghĩ không có ăn cắp của ai đâu nhé mấy anh chị đã nói lập room về design nhưng không biết làm nhé/\. Cảm ơn những ai đã động viên em và các anh chị đừng đào mộ chi nữa nhé
  12. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Ken Hideomi Hi em, em có thể thay con chim bằng 1 cái gì đó nhìn vào là nghĩ đến design liền dc ko em ^^ ví dụ: bàn tay cầm cây viết để vẻ ra dòng chử chúng tôi là designer ^^
    khs2hk thích bài viết này
  13. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Một em trai nhờ vả, mấy thằng anh bay vô cãi lộn :v :v :v
    hoangphuchsu, nguyenvantaiLose Myself thích bài viết này.
  14. kiemvk

kiemvk Mới đăng kí

Em nó tuổi nhỏ tài cao, mấy ông anh tuổi cao tài... giúp em ấy đi, giúp đc hay không giúp được thì tự điền vào dấu...
  15. Zan Channel

Zan Channel Mới đăng kí

#92, ý nghĩa logo là gì?
    1 con chim ỉa ra 1 đỗng cứt trên ấy có 1 dòng chữ lấm lem "Chúng tôi là designer" =D>
    khs2hk, Choco Berry, Hồ Quốc Bảo2 người khác thích bài viết này.
  16. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Thôi ae đừng đào mộ nữa, tránh làm mất tình cảm
  17. Phong Kiệt Hùng

Phong Kiệt Hùng Mới đăng kí

#92. Một cậu bé sinh 2002 như em mà có trí, đam mê ntn thì anh thấy phục rồi. các anh chị ở trên diễn đàn này chưa chắc có mấy người bắt đầu vào nghề sớm như vậy. tuy nhiên em cần tìm hiểu kỹ hơn về thiết kế nhiều hơn nữa nếu như em muốn tiếp tục phát triển ý tưởng hiện tại của em. vậy nên anh khuyên em hãy gác ý tưởng đó lại và dành time cho việc học, tìm hiểu về ngành nhiều hơn để phát triển kỹ năng nghề nghiệp và tạo cho mình 1 phong cách riêng, 1 hướng đi riêng. Khi có nó rồi em phát triển 4room cũng chưa muộn. lúc đó sản phẩm của em, tiếng nói của em có giá trị hơn bây giờ. Những điều đó làm em tự tin trong việc điều hành 4room hơn. Chúc em thành công
    Mr.Po thích bài viết này
  18. 88vn.design

88vn.design Thành viên cấp 1

designer bh mọc như nấm :v đi đâu cũng gặp :)) m làm cho cty thiết kế đc 2 năm thật nh có ng hỏi ko dám nhận vì nhìn các anh pro xong tự thấy nhục =))
  19. Jazz Logic

Jazz Logic Thành viên cấp 1

Alibaba và 40 tên cướp, ố ố ố
  20. vietphi1304

vietphi1304 Thành viên cấp 1

Ken Hideomi em có thể add skype vietphi1304 ae có thể trao đổi, có thể anh sẽ giúp em rèn dũa và hướng dẫn từng bước hoàn thành 1 cái logo, trên đây nhiều đứa có tuổi thơ dữ dội lắm nên em đừng hỏi mắc công :))
    leafandtree thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn