Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Giúp mình tạo logo với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ken Hideomi, 22/6/14.

Lượt xem: 22,343

1. Whitefang

Whitefang Mới đăng kí

nhờ vả thế này thì chung chung quá :|, ít nhất cũng phải rõ là logo loại gì muốn hiển thị cái gì chứ :|.
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

Hồi bé anh đã thích vẽ, anh vẽ mỗi ngày, vẽ lên sách giáo khoa, vẽ lên vở, giấy nháp và bất cứ chỗ nào có thể vẽ được :) nhưng anh ko có tự nhận mình là họa sĩ hay là designer gì hết á em, anh cũng chẳng quan tâm làm một cộng đồng chi hết, cứ rèn luyện bản thân đã
    Anh thấy mọi người nói cũng đúng thôi, ko ai dập tắt ước mơ của em hết, nhưng em nên nhìn lại và tự coi mình làm tới đâu rồi :( chữ designer nó còn xa lắm em ạ, đến anh admin Phạm Hữu Dư của diễn đàn mình cũng ko có nhận mình là design :D
  3. tungbachdl

tungbachdl Mới đăng kí

zero001002 ý của bạn là gì? Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà hỏi một câu không đầu không đuôi, không chấm không phẩy vậy? Mình làm lập trình cho một công ty web thì không gọi là lập trình viên, chẳng lẽ lại đi gọi là thợ sửa máy à?

Ken Hideomi, em nên quan tâm đến những câu trả lời nào có ý xây dựng và giúp đỡ em thôi, có thể pm trực tiếp người nào thực sự muốn giúp đỡ em về mảng design. Còn mấy người ném đá qua đường thì em cứ mặc kệ họ vậy
  4. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

tungbachdl , bạn đọc post 1 chưa nhỉ ? nếu đọc rồi bạn phải hiểu mình muốn hỏi gì chứ :-?
  5. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Ăn gạch ảo mà còn nóng đầu thì không bao giờ làm Mod được chứ chưa nói làm admin, nói thế cho nó vuông.
    hoangphuchsu thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn