Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] - Học Ai tại đâu thì tốt ạ? Bác nào chỉ giùm em với!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi YuJin, 17/5/16.

Lượt xem: 1,899

1. YuJin Thành viên cấp 1

Em cứ nghĩ tới là muốn đi học nhưng chưa biết chỗ nào???

...
  2. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Mình học qua youtube và tut ._.
    YuJin thích bài viết này
  3. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

nếu thật sự đam mê thì làm như #2 là đủ
    còn ko có đam mê thì học ở đâu cũng vậy thôi

chúc bạn thành công
    YuJin thích bài viết này
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

adobe tv cho căn bản. sau đó là youtube, deviantart, tutsplus phần tutorial có hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh. muốn học thêm ps thì psdbox, phlearn, photoshopcafe.
    YuJin thích bài viết này
  5. tuankiddy

tuankiddy Thành viên cấp 1

FPT Arena đi bợn
    YuJin thích bài viết này
  6. ngocanhwin

ngocanhwin Mới đăng kí

Học google đi bạn
    YuJin thích bài viết này
  7. YuJin

YuJin Thành viên cấp 1

drax ý của bạn là học online? @@ Mình đang muốn có căn bản trước, chứ mình cũng đang tự học nhưng thấy châm và không biết học gì trước, thực hành như thế nào và cũng không ai để trao đổi.@@
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

adobe tv là căn bản, do chính chuyên gia adobe hướng dẫn, b còn muốn gì nữa. b học mà ko vào thì như #3 đã nói, chỉ trách b thôi. nếu ko thích học trên adobe tv thì b có thể đi học trung tâm, còn học trên youtube, khi ko có căn bản sẽ như b nói, bị loạn trong ma trận tut.
  9. Kira no Heart

Kira no Heart Thành viên cấp 1

drax b ko nên nói vậy. Không phải ai cũng giống ai. Có những người tự học được, có những người cần được dìu dắt, nhất là trong thời gian ban đầu. Chứ ko thì mấy trung tâm chỗ dạy "mọc" ra làm gì ? Người ta đăng kí học để làm gì ? :-/ Vả lại adobe tv của người nước ngoài hướng dẫn, không biết English thì rất khó khăn. Người ta cần tư vấn chỗ học, nếu b biết hãy share cho thớt. Người ta sẽ cảm ơn b <3
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

Kira no Heart ok b, m chỉ góp ý, không có ý gì khác. đôi khi không chú ý lời nói, sorry all.
    Kira no Heart thích bài viết này
  11. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Mình hay đi ngoài đường thấy mấy băng rôn người ta treo khóa học Corel Draw hay AI đó, bạn thử đăng ký học 1 khóa xem sao, tuy là 2 cái này khác nhau nhưng có lẽ phần nguyên tác thiết kế thì giống :D
  12. Hà Quý

Hà Quý Thành viên cấp 3

Mình cũng tự học qua video qua mạng khoảng 1, 2 tháng gì đó rồi xin đi làm, các thao tác mình thấy rất đơn giản, ko cần biết cao siêu qá, quan trọng là ý tưởng, khả năng sáng tạo của bạn để làm ra 1 sản phẩm.
    Kira no Heart thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn