Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Làm giúp video intro tầm 30s

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi mrbibipbom, 10/10/13.

Lượt xem: 3,429

1. mrbibipbom Mới đăng kí

Tình hình là mình có bài tập cuối kỳ
    Đề bài là giới thiệu và hướng dẫn sử dụng 1 phần mềm nào đó, quay video lại và post lên youtube
    Do yêu cầu sử dụng camtasia để quay và làm video, nhưng mình thấy camtasia chả làm được cho nó ra vẽ chuyên nghiệp tí xíu
    Mình thích làm bằng AE hoặc PR để video được chất lượng, gây ấn tượng cho giáo viên ngay trong đoạn intro

Tha thiết cầu xin ace giúp mình design 1 đoạn intro tầm 30s giới thiệu cho nó ra vẽ chuyên nghiệp, càng chuyên nghiệp càng tốt, giống intro của vietdesigner channel thì quá tốt :), mình xin cảm ơn và hậu ta nhiều nhiều
    Intro vào đề yêu cầu phải có tên sv, class, rồi giới thiệu phần mềm gì
    Info của mình:
    Đây là video mà mình làm cho thèn bạn, phong cách rất là trẻ con, :'(

...
  2. mrbibipbom

mrbibipbom Mới đăng kí

up, mọi người giúp mình 1 tay với
  3. Lương Hồng Hưng

Lương Hồng Hưng Thành viên cấp 1

mấy cái logo có nền trắng bạn nên lọc đi . Như thế trông sẽ chuyên nghiệp hơn .
  4. mrbibipbom

mrbibipbom Mới đăng kí

không biết lọc, :) mới biết cơ bản thôi, ai giúp với
  5. mrbibipbom

mrbibipbom Mới đăng kí

up, ai giúp cho mình vài hiệu ứng của ae đơn giản thôi mà, :'(

Ủng hộ diễn đàn