Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Lỗi mở Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Shinstyle, 8/1/17.

Lượt xem: 1,443

1. Shinstyle Mới đăng kí

Hiện em đang sử dụng Ps CS6 bản portable. Hôm qua vẫn sử dụng bình thường nhưng hôm nay chỉ hiện lên dòng giới thiệu thế là tắt ngủm. Em tạo topic trong lúc đang online trên phone nên không có screenshot cho mọi người xem được ạ. Nó không báo lỗi gì chỉ hiện lên dòng giới thiệu rồi tắt luôn. Cho em hỏi cách khắc phục và sửa lỗi này. Em cảm ơn.

...
  2. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

portable chỉ có 1 cách để trị >> xóa, cài cái khác >> vì nó là portable >> không có sửa ;;)
    tranvan.muonShinstyle thích bài viết này.
  3. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Đơn giản thôi down cáo portable khác đi
    tranvan.muonShinstyle thích bài viết này.
  4. Shinstyle

Shinstyle Mới đăng kí

Em đã down lại bản CS5, những vẫn gặp lỗi đó. Khi lên mạng tra thì một số người bảo là do .net framework gì đó ko phù hợp
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vẫn tải lại bản portable à thớt? Vứt cái portable đó đi. Cài trực tiếp bản đầy đủ mà dùng cho nó ổn định.
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. Hai Lúa

Hai Lúa Thành viên cấp 2

Lỗi này mình cũng hay gặp rồi vì máy yếu nên cũng toàn dùng portable . nhưng vẫn có 1 số bản dùng vãn ổn định như mình đây cc portable dùng cũng hơn 1 năm chưa thấy lỗi
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn