Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Lỗi nghiêm trọng cần các bác giúp đỡ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi lovevip1221, 13/12/16.

Lượt xem: 1,689

1. lovevip1221 Mới đăng kí

Em đang làm việc bổng bị đá ra ngoài, khi mở lại file thì hiện ra thông báo ( như hình bên dưới). Nhấn ok thì vào được file nhưng các phần Text biến mất hết, layer thì cái còn cái không. :(( công sức mấy ngày của em giờ đi toi rồi. Mong các bác giúp đỡ . :(( :((

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thông báo lỗi như trong hình thế kia mình không biết hướng nào mà giải quyết luôn ấy.
    - Còn việc đang làm mà bị thoát ra nhưng khi mởi lại file đó lại mất đi một số chi tiết, đối tượng thì có thể do file bị lỗi trong quá trình làm. Nhưng thớt đã kiểm tra lại bảng điều khiển Layers nó có bị ẩn đi không?
    lovevip1221 thích bài viết này
  3. lovevip1221

lovevip1221 Mới đăng kí

trước hết cũng cám ơn, em cũng kiểm tra hết rồi nhưng ko bị ẩn.

Ủng hộ diễn đàn