Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help]. lỗi photoshop cs không thể mở được

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hoangtubuon_1791, 19/4/13.

Lượt xem: 6,069

1. dinhtuy

dinhtuy Thành viên cấp 1

Bạn dịch được nó nói j ko...rồi bạn mới giải quyết chứ....
  2. hoangtubuon_1791

hoangtubuon_1791 Mới đăng kí

cảm ơn 2 bạn , nhưng mà netfamer m đã có tới 4.0 rùi
    vs lại your uninstaler m cũng cài rùi nhưng cũng ko dc các bạn ah
    m thấy chán quá
  3. pkcdance

pkcdance Thành viên cấp 2

hoangtubuon_1791: Lỗi này là do bạn đang cài đặt PTS nhưng chưa thành công, quá trình cài đặt vẫn tồn tại, bạn vào Task Manager sang Process xem có Process nào có tên là Setup.exe hay có liên quan đến Adobe Photoshop đang chạy không? End Process nó đi.
    Cũng có thể kiểm tra trong Startup xem cái gì được Startup, có cái nào liên quan đến Setup của Photoshop không? Disable nó đi, Apply và OK.
    Nếu tiến hành như trên vẫn không được thì Remove cái PTS CS cũ đi, Reset rồi cài lại CS3 nhé.
    hoangtubuon_1791 thích bài viết này
  4. pkcdance

hoangtubuon_1791: À mình thấy bạn dùng ghost để cài lại win,có thể trên bản ghost cũng có lỗi từ trước!Bạn nên tìm bản ghost all main (no soft) khác để thay bản ghost hiện tại.Rồi thử setup các phần mềm mình cần để xem còn bị lỗi không nhé!
  5. dinhtuy

dinhtuy Thành viên cấp 1

Cài lại win đi...format hết đi rồi cài cại cho chắc
  6. pkcdance

7. hoangtubuon_1791

hoangtubuon_1791 Mới đăng kí

pkcdance bạn tốt thật, và hiểu biết khá nhiều nữa|| nhưng mà vs khả năng hạn hẹp của mình thì m khó làm dc bạn ah,, có thể nếu khi nào bạn rảnh thì dùng teamview xem giúp mình nhé
    yahoo mình nè : hoangtubuon_1791
    khi nào bạn rảnh thì pm m với nhé, m cảm ơn bạn nhiều lắm
  8. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Chắc bác cài nhiều bản PS quá nên bị xung đột phần mềm rồi.
  9. style_l0v3_4x

style_l0v3_4x Thành viên cấp 1

chắc chắn là win sẽ thành công chứ bạn?? m mới ghost nhiều lần thôi nhưng đều thất bạ
    i

10. PG Lan

PG Lan Mới đăng kí

Tks kiu m.n
  11. dinhtuy

dinhtuy Thành viên cấp 1

style_l0v3_4x : ghost thì ko hết file đâu bạn...format hết ổ C xong cài win lại....
  12. Lương Quang Đức

Lương Quang Đức Thành viên cấp 1

mình down pts cs6 lúc bật lên nó báo cái gì có .dll ấy, k bk tiếng anh
  13. pkcdance

14. Lương Quang Đức

Mình dùng bản Portable ấy bạn @@
  15. pkcdance

Lương Quang Đức vậy bạn chụp ảnh màn hình lúc hiện ra lỗi đó rồi up lên đây để mọi người xem đó là lỗi gì!Bạn chưa hiểu ý của Mèo là khi bạn tải file về có lẽ server bị lỗi nên bị thiếu file dll đó,nên khi cài đặt báo lỗi thiếu file .dll .
    Lương Quang Đức thích bài viết này
  16. Lương Quang Đức

17. Lương Quang Đức

pkcdance nó bị thế này bạn ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn