Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] Máy tính tự nhiên hiện lên dòng này !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi caytb, 25/9/13.

Lượt xem: 13,476

1. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Ấn phím F2 nhé! :D
    caytb thích bài viết này
  2. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

Ấn f2 rồi tìm chỗ nào có chữ Setdefaul rồi ấn vào lưu lại rồi khởi động win thử :v
    caytb thích bài viết này
  3. duongcaotri

duongcaotri Thành viên cấp 1

có gì đâu trời @@ đang chọn boot network đầu tiên mà , chuyển HDD lên đầu đi
    caytb thích bài viết này
  4. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Hôm trước khởi động máy mình cũng gặp trường hợp này, chưa kịp kiểm tra xem nó bị như nào thì gặp ngay topic của bác này. Các bác nào biết chỉ dùm bác ý zới nhân tiện chỉ dùm mình luôn, máy mình dạo này nó cứ hâm hâm đơ đơ, dùng PTS thôi mà nó cứ giật giật, bực mình lắm #:-s
  5. caytb

caytb Thành viên cấp 1

duongcaotri như thế này thì vào cái gì để chỉnh vậy bạn ?
  6. Click.l0ve_93

Vào cái boot nhé - Thử nhìn xem, thay đổi các lựa chọn thứ tự khởi động rồi lưu lại xem có đc ko
    Mình k chuyên laptop mấy :D
    caytb thích bài viết này
  7. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Không hỉu bạn Click.l0ve_93 nói cho lắm :)
    Bạn nói rõ hơn đi ?
  8. Click.l0ve_93

Nhưng mà mình nhìn thì bạn thử vào cái bo0t option priorties rồi chọn sang mấy cái bên tay phải rồi thử thay đổi thứ tự mấy cái đấy xem nào . Xem hướng dẫn chọn của mấy cái đấy là gì . Vd như ở máy bàn là 9 hoặc 6 hoặc nút lên xuống.
  9. Click.l0ve_93

10. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Chẳng chơi đc
    Bởi vì chẳng biết chỉnh thế nào,ở đây người ta không nói rõ cơ
  11. Click.l0ve_93

Haha thế thì bạn hơi mệt rồi . Hướng dẫn như thế mà k làm đc à . Ấn bừa đi ko hỏng đc đâu .
  12. duongcaotri

duongcaotri Thành viên cấp 1

ấn bừa đi , đã lưu đâu mà sợ , mò đến đấy là biết chỉnh rồi còn gì

Ủng hộ diễn đàn