Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help me!!! Có ai hay bị đỏ mặt khi giao tiếp không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ms Huyền, 19/2/16.

Lượt xem: 58,071

1. Ms Huyền

Ms Huyền Thành viên cấp 1

KonZ0rA Đúng r bạn. Ko kể trai gái, già trẻ, ... gì hết á. Cứ hay bị vậy hoài. 8-|8-|8-|
  2. KonZ0rA

KonZ0rA Thành viên cấp 1

Ms Huyền ....bạn bằng tuổi mình ! :)
    chắc do bạn ít dao tiếp với người lạ nên vậy thôi...
    mình lúc trước cũng vậy...từ từ rồi sẽ khá lên bạn à ...
    cứ chém gió tới tấp vào là hết à :))
    Ms Huyền thích bài viết này
  3. Ms Huyền

KonZ0rA Ơ trong hội chơi thân mình cũng chém gió phần phật đấy. Nhưng dù thân đến đâu kể cả người nhà trong gia đình mà nói đến 1 vài vấn đề gì đấy cũng khiến mình đỏ mặt thôi rồi luôn. Có thể do da mặt mỏng quá mà máu lại tốt nên nhanh dồn lên não chăng? Ai gu, Mu la :O:O:O
    Mỹ Thảoooo thích bài viết này
  4. Mỹ Thảoooo

Mỹ Thảoooo Mới đăng kí

Huhu có ai ở đây khắc phục đc chưa ạ? Chứ cứ đỏ mặt thế này e chết mất , cuộc sống chẳng còn thú vị gì khi cứ thế này mãi , ra ngoài cái là cứ tưởng tượng mặt mh đang đỏ mà e đã nói vs bản thân rằng đó chỉ là tưởng tượng thôi cái lấy gương soi oimeoi mặt e đỏ như trái cà từ bao giờ ấy các bác ạ mà chưa gặp ai đã đỏ , huhu
  5. thanghoa2727

thanghoa2727 Mới đăng kí

mình thì hít hơi rượu cái cũng đỏ chả hiểu, còn chém gió thì tỉnh lạnh tanh
  6. forevercic

forevercic Thành viên cấp 1

mặt đỏ khi giao tiếp với nữ thôi :3
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@forevercic : e mặt đỏ khi giao tiếp với nử hả, a thì ngược lại, a mặt vui, khi giao tiếp với nữ, gặp con gái, là a chen vào giao lưu, làm quen liền, he he ! :))
  8. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

mặt đỏ thì ctrl u ctrl l vài lần
    tranvan.muon thích bài viết này
  9. thanhdanh2604

thanhdanh2604 Mới đăng kí

Bạn hãy tưởng tượng họ đang đi ị hoặc đang đi vệ sinh
  10. Mỹ Thảoooo

Mỹ Thảoooo Mới đăng kí

Làm sao bây h ạ huhu nhiều lúc gặp ng chẳng dám chào , xa lánh mn , ai cũng bải e kiêu có ai thấu e muốn thân thiện đến mức nào mà cái bản mặt e đỏ như chó , ghét bản thân quá
  11. Mỹ Thảoooo

Mỹ Thảoooo Mới đăng kí

Nhiều lúc ko hiểu mh đang bị thứ bệnh gì , e còn có mụn mỗi lần đỏ nó lại dựng mụn nhìn kinh vđ , người ta khổ vì tình vì tiền còn mình thì suốt ngày khổ vì mấy thứ vô hình chẳng đc tích sự gì , bao nhiêu cơ hội đã biến mất chỉ sau những cái đỏ mặt , thật sự gần chục năm nay mệt mỏi , oải lắm các bác bác ạ
  12. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Cơ bản cứ tiếp xúc nhiều là quen thôi - rồi có khi quen rồi lại thành không cảm xúc muốn đỏ cũng không đỏ được nữa ấy
  13. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Tiny Love Theo a nghĩ, thì trước tiên, phải luyện tập, cái miệng, gặp bất cứ ai, cũng phải nói chuyện dc, vù vù, thì mặt sẽ không còn bị đỏ nữa, vì nước miếng văng tùm lum, ở cái miệng òi, ha ha ! :))
  14. Con gái mà hay e thẹn đỏ mặt là hiệu chứng Còn Zin 100%
    tranvan.muon thích bài viết này
  15. SLD Lighting

SLD Lighting Banned

mình cũng vậy hic
  16. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-< mình thấy trong phim Nhật mấy bạn nữ cũng hay đỏ mặt khi giao tiếp lắm, mình cũng chẳng hiểu sao nói, cả 10 min ngồi nói chuyện không thôi mà cũng đỏ mặt nữa.........lạ kì :(
  17. Mỹ Thảoooo

Mỹ Thảoooo Mới đăng kí

Làm sao giờ ạ , cứ bảo ko quan tâm nhưng bị nói nhiều quá , con gái đỏ mặt bt thì duyên chứ cứ như trái ớt vô duyên lắm ạ , cứ như lúc nào cũng vừa ống rượu bia ấy , mà mấy bác có giống e ko ạ , mặt đỏ xong lức bình thường ko thấy nóng nữa nhưng nó vẫn đỏ đến mấy tiếng sau nó mới tan
    kyrros thích bài viết này
  18. kyrros

kyrros Mới đăng kí

Tôi chữa được nhé
    Trong khi cả thế giới bó tay
    Những người không bị bệnh chắc không hiểu được đâu
  19. thamtuquangninh

thamtuquangninh Mới đăng kí

Các bác hài quá
  20. Ms Huyền

Toàn thánh :))) Chắc hẳn đây chỉ là vấn đề tâm lý thôi. Nhưng vấn đề tâm lý lại cực kì khó vượt qua.

Ủng hộ diễn đàn