Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help me!!! Có ai hay bị đỏ mặt khi giao tiếp không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ms Huyền, 19/2/16.

Lượt xem: 34,464

1. Con gái mà hay e thẹn đỏ mặt là hiệu chứng Còn Zin 100%
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. SLD Lighting

SLD Lighting Banned

mình cũng vậy hic
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-< mình thấy trong phim Nhật mấy bạn nữ cũng hay đỏ mặt khi giao tiếp lắm, mình cũng chẳng hiểu sao nói, cả 10 min ngồi nói chuyện không thôi mà cũng đỏ mặt nữa.........lạ kì :(
  4. Mỹ Thảoooo

Mỹ Thảoooo Mới đăng kí

Làm sao giờ ạ , cứ bảo ko quan tâm nhưng bị nói nhiều quá , con gái đỏ mặt bt thì duyên chứ cứ như trái ớt vô duyên lắm ạ , cứ như lúc nào cũng vừa ống rượu bia ấy , mà mấy bác có giống e ko ạ , mặt đỏ xong lức bình thường ko thấy nóng nữa nhưng nó vẫn đỏ đến mấy tiếng sau nó mới tan
    kyrros thích bài viết này
  5. kyrros

kyrros Mới đăng kí

Tôi chữa được nhé
    Trong khi cả thế giới bó tay
    Những người không bị bệnh chắc không hiểu được đâu
  6. thamtuquangninh

thamtuquangninh Mới đăng kí

Các bác hài quá
  7. Ms Huyền

Ms Huyền Thành viên cấp 1

Toàn thánh :))) Chắc hẳn đây chỉ là vấn đề tâm lý thôi. Nhưng vấn đề tâm lý lại cực kì khó vượt qua.
  8. Thích Tìm Hiểu

Thích Tìm Hiểu Mới đăng kí

đỏ mặt chắc là tình trạng mạch máu bên trong da bạn thay đổi đó, cái này thông thường sẽ không có cách trị mà nó chỉ là 1 biểu hiện của cơ thể, tương tự người uống bia vào đỏ mặt cũng đâu có cách nào chữa dc
  9. dathalo

dathalo Mới đăng kí

mình thường xuyên bị đỏ mặt khi giao tiếp, nhưng mình thường lấy lý do là tăng xông :))
  10. smartwear

smartwear Thành viên cấp 1

haha, mấy nhiều lý do mắc cười thật, rõ khổ với mấy bác mà :v

Ủng hộ diễn đàn