Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help me ! (Có bác nào bị vậy chưa ?)

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi BíĐỏ, 15/2/16.

Lượt xem: 3,323

1. BíĐỏ Thành viên cấp 3

Cài đặt nó bị lối như thế này ! Đủ mọi cách mà ko thể khắc phục dc @@!

...
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Cái này gọi là lỗi a dua, đú theo phiên bản mới, cứ xài cái X5 như của Tui đây có sao đâu.
    :v:))=))

Giỡn tí thôi có thể phần mềm của BíĐỏ bị thiếu file gì đó, trong quá trình down, copy, extract rồi nối, ghép... v... v đã bị thiếu cơ số đạn dược... v... v súng ống thì thiếu cò, thiếu lò so... v... v nên khi ra trận ếu bắn được. Vại thôi!:v
  3. phong92x

phong92x Thành viên cấp 2

tớ dùng X6 cũng quen lắm roài cũng k thấy lỗi lầm gì cả, cái này do file cài của thớt bị lỗi, tớ cũng đã thử cài X7 cho biết, chạy ngon lắm
  4. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Cảm ơn các bác góp ý ! Em đã khắc phục dc. Phải vào tới regitry mới giải quyết dc nó =))z
  5. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Vậy là BíĐỏ đã đưa quân vào sào huyệt giải quyết và kết quả là Binh Sĩ chết như rạ.:v
  6. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Uầy uầy K.Trang bác nói vậy ko đúng lắm ! Thực tế thì quân địch chêt 5 quân ta chết hết =))z =))z
  7. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Nghe đồn thụ thai trong ống nghiệm, tỷ lệ chết gần như không có :">
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

ducuong233 Ủa bác vẫn còn sống hả =))z =))z.
    Cái gì cũng có thể xảy ra cả bác à
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

ducuong233 đã trở lại và... hơn xưa...:v
  10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

:-s Sống leo lắt cho qua ngày. :D
  11. maituan184

maituan184 Mới đăng kí

Bác Bí Đỏ hướng dẫn em cách khắc phục với, em mày mò suốt mà bí thiệt

Ủng hộ diễn đàn