Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help me ! Mem nào lâu năm với photoshop giúp với :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Đạt Photographic, 14/5/14.

Lượt xem: 1,944

1. Đạt Photographic Mới đăng kí

. Tình hình là em mới mua đĩa photoshop cs6 về cái lúc đầu chạy bình thường nhưng sau đó gần chạy xong nó bị vậy ai biết giúp với :( [​IMG]

...
  2. Trần Gia Sang

Trần Gia Sang Thành viên cấp 1

Re-install thui bác
  3. Đạt Photographic

Đạt Photographic Mới đăng kí

. Là sao bạn có facebook không mình nói chuyện dễ hơn :(
  4. Trần Gia Sang

Trần Gia Sang Thành viên cấp 1

ax, thì bạn gỡ ra cài lại đi, khuyến khích bạn cài cs5, dư dùng rồi :D, cs6 lên thêm 1 ít ít tính năng thui, mình nghĩ k cần
  5. Đạt Photographic

Đạt Photographic Mới đăng kí

Gỡ gì bạn mình xoá hết những gì cài được xong mình cài lại vẫn vậy à? . Mình đang dùng photoshop cs3 có gỡ ra luôn k
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vứt nó đi! Dùng bản của diễn đàn mà cài vào ấy.
  7. daicabk

daicabk Thành viên cấp 2

trên mạng đầy mà bác mua đĩa chi cho mắc tiền :D
  8. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

khi cài PTS bản trực tiếp ( có mạng hay ko có mạng , có singn acc hay không cũng vậy ) trên máy tính tớt thời điểm này adobe sẽ cài thêm 1 app nữa đi theo có tên ( Adobe Application Manager ) chức năng của nó là Support (Hỗ trợ) các phần mềm của adobe tạo ra.để cải thiện và tối ưu PM của họ.
    thới xem trên máy mình có Adobe Application Manager chưa, nếu chưa thì cài vào là ok.
    còn có rồi mà bị lỗi như vậy thì gọi thằng lên adobe rồi hỏi ( mình mua đĩa mất tiền mà, phải được đòi hỏi chứ bộ [ cơ mà chắc ứ phải đía của nó - ra đòi hỏi thằng bán đĩa ý ] )
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/5/14
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn