Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Help] - một số hiệu ứng jquery

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi kemngek, 3/3/16.

Lượt xem: 1,737

1. kemngek Mới đăng kí

Hi các mem pro.
    Mình có một số hiệu ứng áp dụng vào slide nhưng không làm được. bạn nào có thể giúp mình hoặc có demo nào tương tự share mình với ạ.
    Một số hiệu ứng như sau:
    • Hiệu ứng xuất hiện, cho Background xuất hiện trước, đến phần trang trí, và text sau cùng.
    • Hiệu ứng thu hút: Background phóng to dần, bốc khói. Các chữ có hiệu ứng (rung hoặc xoay, hoặc lắc...) động để tạo sự thu hút đối với khách hàng.
    • Hiệu ứng kết thúc: Text , background dần dần biến mất khỏi layout, có thể là hiệu ứng mờ dần, hoặc bay lên trên, hoặc bay ngang... Và tất cả kết thúc cùng một lúc. Để chuyển sang template khác.
    có ai giúp mình hay chỉ mình các làm, hay tài liệu tham khảo với ạ. cảm ơn thất cả.

...

Ủng hộ diễn đàn