Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help - nhờ làm giúp logo và banner của website.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi virut.exe, 14/6/13.

Lượt xem: 1,902

1. virut.exe Thành viên cấp 1

Đã giải quyết

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/4/15
  2. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Ra tiệm mà làm bạn ah :|
  3. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

CỰC SỢ những topic kiểu nhờ vả dã man thế này.
    andromeda_2u thích bài viết này
  4. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

Bạn nhờ 1 2 cái người ta còn làm giúp chứ bạn quăng 1 nùi thế kia nhìn vào đã hoảng nói j giúp bạn
    andromeda_2u thích bài viết này
  5. dannyhung2006

dannyhung2006 Mới đăng kí

có tí $ cho có động lực đi bạn. giờ cái gì cũng phải tốn kém, riêng việc ngồi máy cũng đã tốn điện,chỗ ngồi,thời gian..... nữa. mình cũng cùng dhqg tphcm nỳ.nhiều hạng mục như thế này thì giá 1 chai là hữu nghị.:)
  6. virut.exe

virut.exe Thành viên cấp 1

dannyhung2006 nếu mình có trả tiền thật thì ko bao h trả đến 1000k như bạn nói đâu, mình cũng biết là nhờ 6 cái hơi nhiều, bạn nào làm giúp 1 cái cũng được, không thì mình đi nhờ chỗ khác vậy. cám ơn các bạn đã quan tâm.
  7. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

KHÔNG PHẢI LÀ KHÔNG MUỐN GIÚP,... MÀ LÀ NGƯỜI TA
    "KHÔNG RÃNH ĐỂ LÀM KHÔNG CÔNG"
    PS: TÀI TRỢ VÀI CÁI CARD ĐIỆN THOẠI, CHẦU NHẬU HAY CAFE GÌ ĐÓ, ANH EM CÓ HỨNG HƠN :">
    dannyhung2006 thích bài viết này
  8. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Ở Việt Nam, ai cũng muốn tất cả mọi thứ đều "free" :v :v
    dannyhung2006luisleo29 thích bài viết này.
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Làm có 1 trang mà đi nhờ vả bao nhiêu cái... hết code đến logo này nọ,..ko làm đc thì từ đầu đừng có gánh,. bạn nhờ người khác làm cho free đến khi bạn lại nhận tiền công,.. what the hell ??
    Bạn nói
    Vậy thì mời bạn đi chỗ khác mà nhờ giúp... có những cái có thể free,.. nhưng ko phải cái nào cũng free đc đâu...
    andromeda_2uluisleo29 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn