Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Help - Nhờ các bác giúp em hình này sang corel, em muốn cắt cái decal để dán xe mà không biết corel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi digi1810, 26/2/14.

Lượt xem: 3,731

1. digi1810 Mới đăng kí

Như trình bày, em nhờ các bác nào pro giúp em cái này. Chiều em có qua nhờ quán cắt họ cắt decal mà họ cần file corel. Còn file ảnh này họ không cắt decal được. Em thì lại mù mờ cái món này nên đành chịu. Cũng ngồi mò mày theo nhưng chỉ pentool được cái khung, còn phần chữ thì em chưa biết làm dư lào. Thôi đành nhờ các pro phát tâm Bồ Đề làm phúc ạ, em xin chân thành cảm ơn

File em nó đây ạ, em chỉ có mục đích sử dụng cho mình để trang trí chứ không hề có mục đích kinh doanh ạ, xin các bác giúp đỡ

Và đây nữa cho detail

Cái em cần là cắt decal cái hình D2C kia cỡ khoảng 8-10cm chiều ngang ạ, xin các bác giúp em. Xin cảm ơn các bác ạ

...
  2. Paul Designer

Paul Designer Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 26/2/14
    digi1810 thích bài viết này
  3. digi1810

digi1810 Mới đăng kí

Thanks bác, nhưng sao em import bằng Corel X4 không được ạ??? Nhưng em mở bằng PTS CS 5.5 thì lại lên. Em không biết mang file này ra hàng họ có cắt được không nữa :(
  4. Paul Designer

Paul Designer Mới đăng kí

file AI ....vecto đó....tại máy mình k cái corel. Bạn cứ mang ra thử.
  5. ntptv1986

ntptv1986 Thành viên cấp 2

Cái này 10s là xong rùi :D
  6. hoangtu2392

hoangtu2392 Mới đăng kí

e cũng muốn như bạn này, 2 bác ở trên giúp em được k ạ
    nếu làm được giúp e làm ơn gửi qua mail nhokyeu.phieudu@gmail.com nha các bác, e không biết theo dõi bài trên này ạ :(

Ủng hộ diễn đàn