Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[help] Phím tắt đột nhiên không tác dụng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi quantamvn, 20/1/20.

Lượt xem: 9,191

1. quantamvn Thành viên cấp 3

Chào các bạn,
    Mình thường xuyên sử dụng illustrator với phím tắt Ctrl + 2 (lock) và Alt + Ctrl + 2 (unlock all) và một vài phím tắt khác như clipping mask (Ctrl + 7). Nhưng vấn đề là trong quá trình sử dụng thì lúc đầu mình vẫn sử dụng phím tắt bình thường nhưng sau khi mình bấm gì đó mình cũng không rõ thì các phím tắt mất tác dụng. Mình chỉ còn cách tắt AI đi khởi động lại thì lại được.
    Rất mong các bạn hướng dẫn giúp cách khắc phục nguyên do đang sử dụng lại bị mất tác dụng khi bấm các phím tắt
    P.s: Bàn phím với các phím bấm của mình bình thường.
    Cảm ơn các bạn.

...
  2. quantamvn

quantamvn Thành viên cấp 3

up .... các pro giúp em với.

Ủng hộ diễn đàn