Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Help ] Photoshop CC 2015 bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Chu Soan Soan, 27/12/15.

Lượt xem: 2,737

1. Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Mình đã cài đặt thành công và sử dụng Adobe Photoshop CC 2015 do diễn đàn mình chia sẻ cũng hơn 2 tháng rồi <3:x
    Hôm nay mình có down về sử dụng thử bản Photoshop CS5 Portable (Chưa mở lên được, chỉ mới giải nén, kích chuột mở nhưng không lên, mình chuột phải chọn Run as Ad... thì hiện lên bản CC 2015 mình mở sẵn trước đó) =((
    Sau khi tắt đi và mở CC lại thì gặp tình trạng như sau (Tất nhiên là không mở lên được) :^#(^
    Mong các bác giúp đỡ vì mình đang cần hơi gấp ~X(

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Tại sao đang sử dụng một bản CC 2015 mà lại còn down bản CS5 por về cài đặt song song với nó để làm gì vậy thớt? Bản por chạy với bản full thì sẽ gặp xung đột. Lỗi ở trên thớt download ứng dụng Adobe Application Manager về.
  3. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner Cài lại Adobe Application Manager nó bắt phải đăng nhập vậy có cần ngắt kết nối mạng rồi cờ rắc lại không bác
  4. Chu Soan Soan

Dù Kun VietDesigner Bác ơi, mình muốn gỡ CC mà giờ cũng không gỡ được luôn
    Restart nhiều lần rồi bác ạ :((
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đây là thông báo chưa gỡ sạch hoàn toàn bản cũ. Nghĩa là trong ổ C vẫn còn lưu giữ thư mục Adobe hoặc Common Files.
  6. Chu Soan Soan

7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nó còn tồn đọng trong ổ C đó. Xong thì dùng CCleaner dọn registry và khởi động lại máy.
  8. Chu Soan Soan

Dù Kun VietDesigner Bác ơi, mình chạy registry trong CCleaner rồi, và cũng restart rồi mà lúc unistall nó vẫn báo lỗi bác ơi :((
  9. đỂu

đỂu Thành viên cấp 2

Dùng cc hay mà,
    Bác đọc lại lỗi đi, khởi động lại máy tính, tắt hết các chương trình virus hoặc tường lửa đi rồi gỡ cài đặt xem sao
  10. Chu Soan Soan

đỂu vẫn không được bác ơi +_+
  11. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thì mình đã nói là tìm trong ổ C những thư mục kia rồi xóa nó đi. Xong khởi động lại máy rồi hãy cài.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn