Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[HELP] Plug-in photoshop cc 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi GiangDongAnh, 13/8/16.

Lượt xem: 2,344

1. GiangDongAnh Thành viên cấp 1

Tình hình là em dùng photoshop cc 2015 và em có cài 2 plug-in là color efex pro 4 và knoll light factory, bình thường em dùng vẫn ổn không sao, nhưng tự nhiên hôm qua em bật plug-in lên thì cái plug-in knoll light factory nó lại mất hiện hiệu ứng ánh sáng chỉ còn 1 ánh sáng mặc định như thế này ạ
    Còn plug-in color efex pro 4 thì em vẫn vào và tương tác hoạt động bình thường nhưng khổ 1 vấn đề là chỉnh hiệu ứng xong nó lại không áp dụng ạ, chỉnh như thế nào chỉnh đi chỉnh lại nó vẫn lì hình ảnh mặc định như cũ, không áp dụng được :((
    Hôm nay em đã vào phần plug-in của photoshop để gỡ ra và cài lại plug-in nhưng nó vẫn thế ạ! Cao nhân nào giúp em với ạ, em xin cảm ơn rất nhiều :*

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. GiangDongAnh

GiangDongAnh Thành viên cấp 1

em có cờ rắc từ lúc mới cài mà :( :(, hôm qua ý là hôm qua nó mới bị lỗi như thế ý ạ, còn hôm nay em đã gỡ ra cài lại và cờ rắc lại, nhưng nó vẫn mắc lỗi như thế :(
  3. GiangDongAnh

thông tin của e bé nó đây ạ
  4. GiangDongAnh

@tranvan.muon thành côngggg rồi bác ạ, em cảm ơn bác nhiều lắm nhưng còn plug-in knoll light factory vẫn chưa giải quyết bác ạ, người ta có câu đã giúp thì phải giúp cho chót bây giờ bác giúp em nốt đi :* :* :*
  5. GiangDongAnh

Cảm ơn sếp's nhiều lắm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn